| Imitungo ifatika | |
| Itumanaho | ZigBee 3.0 |
| Kugenzura ihindagurika ry'ikirere | Inkombe y'Inzira |
| Umutwaro w'ibicuruzwa (LED/CFL) | 200W |
| Umutwaro wo kugabanya imbaraga (Incandescent) | <300W |
| Ingufu zo kwinjira | 100~240 AC 50/60Hz |
| Imbaraga zo Guhagarara | ≤0.5W |
| Umuyoboro w'Igenzura | 1 CH |
| Ingano | 86 x 86 x 53.5 mm (ifite ishingiro) |
| Uruhererekane rw'ubuzima | Inshuro 50.000 |
| Ubushyuhe bw'akazi | -10℃ - +45℃ |
| Ubushyuhe mu kazi | <90% |
Urupapuro rw'amakuru 904M-S3.pdf













