| Ibisobanuro bya tekiniki | |
| Ikoranabuhanga ritagira insinga | ZigBee |
| Inshuro zo kohereza | 2.4 GHz |
| Uburyo bwo Gutahura | Imashini ipima amazi |
| Voltage ikora | Bateri ya DC 3V (CR2032) |
| Ubushyuhe bw'akazi | -10℃ kugeza +55℃ |
| Ikimenyetso cy'uko bateri ari nkeya | Yego |
| Ubuzima bwa bateri | Kurenga umwaka umwe (inshuro 20 ku munsi) |
| Igipimo cya IP | IP66 |
| Ingano | Φ 50 x 18 mm |
Urupapuro rw'amakuru 904M-S3.pdf










