Ibisobanuro
Kuramo
| Ibisobanuro bya tekiniki |
| Itumanaho | ZigBee |
| Inshuro zo kohereza | 2.4 GHz |
| Voltage ikora | DC 12V |
| Umuyoboro uhoraho | ≤200 mA |
| Ahantu hakorerwa imikorere | 0℃ kugeza +55℃; ≤ 95% RH |
| Gazi yabonetse | Methane (Gazi karemano) |
| Itangazo rya LEL | 8% LEL Methane (Gazi karemano) |
| Ikosa ryo Kwibanda ku Mutwe | ± 3% LEL |
| Uburyo bwo gutanga induru | Inzogera yumvikana kandi igaragara, hamwe n'inzogera yo guhuza nta mugozi |
| Umuvuduko w'ijwi ry'inyongerera | ≥70 dB (1m imbere y'icyuma gipima gazi) |
| Uburyo bwo gushyiraho | Gushyiraho inkuta cyangwa gushyiraho igisenge |
| Ingano | Φ 85 x 30 mm |
-
Urupapuro rw'amakuru 904M-S3.pdf Kuramo