| Ibisobanuro bya tekiniki | |
| Itumanaho | ZigBee |
| Inshuro zo kohereza | 2.4 GHz |
| Voltage ikora | Bateri ya DC 3V (CR123A) |
| Itangazo ribuza umuriro ukabije | Bishyigikiwe |
| Ubushyuhe bw'akazi | -10℃ kugeza +55℃ |
| Ubwoko bw'icyuma gipima | Igenzura ryigenga ry'umwotsi |
| Umuvuduko w'ijwi ry'inyongerera | ≥80 dB (metero 3 imbere y'icyuma gipima umwotsi) |
| Aho gushyiramo ibintu | Igisenge |
| Ubuzima bwa bateri | Imyaka irenga itatu (inshuro 20 ku munsi) |
| Ingano | Φ 90 x 37 mm |
Urupapuro rw'amakuru 904M-S3.pdf










