Ibisobanuro
Kuramo
| Ibisobanuro bya tekiniki |
Itumanaho | Zigbee 3.0, Bluetooth Sig Mesh, Wi-Fi 2.4GHz |
| Intera y'itumanaho rya ZigBee | ≤100m (Ahantu hafunguye) |
| Ingufu z'amashanyarazi | Micro USB DC5V |
| Igihe cyo gukora | < 1A |
| Adaptateri | 110V~240VAC, 5V/1A DC |
| Voltage ikora | 1.8V ~ 3.3V |
| Ubushyuhe bw'akazi | -10℃ - +55℃ |
| Ubushyuhe mu kazi | 10% - 90% RH (Ntabwo ifunze neza) |
| Ikimenyetso cy'uko ibintu biri | LED 2 (Wi-Fi + Zigbee / Bluetooth) |
| Akabuto ko gukora | Akabuto 1 (gusubizaho) |
| Ingano | 60 x 60 x 15 mm |
-
Urupapuro rw'amakuru 904M-S3.pdf Kuramo