| Ibisobanuro bya tekiniki | |
| Itumanaho | ZigBee |
| Inshuro zo kohereza | 2.4 GHz |
| Voltage ikora | Bateri ya DC 3V (CR123A) |
| Itangazo ribuza umuriro ukabije | Bishyigikiwe |
| Ubushyuhe bw'akazi | -10℃ kugeza +55℃ |
| Umwanya wo Gutahura | metero 8 |
| Inguni yo Gutahura | 90° |
| Uburebure bw'inyubako | metero 2.2 |
| Ingano | 48.4 x 53.4mm |
Urupapuro rw'amakuru 904M-S3.pdf










