| Ibisobanuro bya tekiniki | |
| Itumanaho | Zigbee isanzwe 3.0 |
| Intera y'itumanaho rya ZigBee | ≤70m (Ahantu hafunguye) |
| Voltage ikora | DC5V 1A (Ingufu z'amashanyarazi za Adaptateri) |
| Guhuza na interineti | RJ45 Ethernet |
| Adaptateri | 110V~240VAC, 5V/1A DC |
| Ubushyuhe bw'akazi | -10℃ - +55℃ |
| Ubushyuhe mu kazi | Ntarengwa 95% RH (Ntabwo ifunze) |
| Ikimenyetso cy'uko ibintu biri | LED 2 (Imiterere / LAN) |
| Akabuto ko gukora | Akabuto 1 (Gusubizaho) |
| Ingano | 89 x 89 x 23.5 mm |
Urupapuro rw'amakuru 904M-S3.pdf










