| Ibisobanuro bya tekiniki | |
| Itumanaho | ZigBee |
| Torque | 1.2Nm |
| Umuvuduko w'ibisohoka | 12cm/s |
| Voltage ifite amanota | 100-240V |
| Inshuro Zisanzwe | 50/60Hz |
| Ingano y'ubushyuhe | 0.08A |
| Igipimo cy'ubwirinzi bw'umuriro | ICYICIRO CYA B |
| Igipimo cy'Uburinzi | IP40 |
| Ubushyuhe bw'akazi | -10℃ kugeza +60℃ |
| Umugozi w'amashanyarazi | Insinga 3 |
| Uburemere rusange | 0.77 KG |
| Ingano | 40 x 40 x 305 mm |
Urupapuro rw'amakuru 904M-S3.pdf











