| Ibisobanuro bya tekiniki | |
| Itumanaho | Wi-Fi |
| Torque | 8N.m |
| Umuvuduko w'ibisohoka | 23r/umunota |
| Imbaraga Zifite Ingano | 103W |
| Voltage ifite amanota | 120V |
| Ingano y'ubushyuhe | 0.88A |
| Igihe cyo kwiruka | Iminota 4 |
| Igipimo cy'Uburinzi | IP44 |
| Amahina ntarengwa | ∞ |
| Uburemere rusange | 1.34 KG |
| Ingano | 40 x 40 x 525 mm |
| Ingano y'umuyoboro | mm 35 |
Urupapuro rw'amakuru 904M-S3.pdf











