| Imitungo ifatika | |
| Sisitemu | Linux |
| Flash/DDR | 256MB/256MB |
| Porotokole | Wi-Fi 2.4GHz, Zigbee, BLE Mesh |
| Ingufu z'amashanyarazi | AC 100-240V 50/60Hz |
| Gushyiramo | Gushyiramo amazi yo mu mazi |
| Ingano | 86 x 86 x 36.2 mm (hamwe n'ishingiro) |
| Ubushyuhe bw'akazi | 0℃ - 40℃ |
| Ubushyuhe mu kazi | 5%-90% |
| Kugaragaza | |
| Kugaragaza | Santimetero 4 |
| Ecran | Ecran ikoraho ifite ubushobozi bwo gukoraho |
| Umusozo | 480 x 480 |
| Ijwi | |
| Umuvugizi | Indangururamajwi ya AAC1813 |
| Mikoro | Mikoro ebyiri |
Urupapuro rw'amakuru 904M-S3.pdf













