1. 280D-A1 ni intercom ya SIP ifite keypad y'imibare hamwe n'umusomyi w'amakarita yubatswemo.
2. Guhuza na sisitemu yo kugenzura ascenseur birushaho koroshya ubuzima kandi byongera umutekano w'inyubako.
3. Urugi rushobora gukingurwa hakoreshejwe ijambo ry'ibanga cyangwa ikarita ya IC.
4. Amakarita 20.000 ya IC ashobora kugaragara ku gice cyo hanze kugira ngo agenzure kwinjira mu muryango.
5. Iyo ifite module imwe yo gufungura, hashobora gukoreshwa uburyo bubiri bwo gukurura amakuru kugira ngo hagenzurwe uburyo bubiri bwo gufunga.
| Imitungo ifatika | |
| Sisitemu | Linux |
| CPU | 1GHz,ARM Cortex-A7 |
| SDRAM | 64M DDR2 |
| Umurabyo | 128MB |
| Ecran | LCD ya santimetero 4.3, 480x272 |
| Ingufu | DC12V |
| Ingufu zo guhagarara | 1.5W |
| Imbaraga Zifite Ingano | 9W |
| Umusomyi w'ikarita | Ikarita ya IC/ID (Ubwishingizi bw'ibyo ukeneye), 20.000 |
| Akabuto | Akabuto ka Mekanike |
| Ubushyuhe | -40℃ - +70℃ |
| Ubushuhe | 20% - 93% |
| Isomo rya IP | IP55 |
| Amajwi na Videwo | |
| Kodeki y'amajwi | G.711 |
| Kodeki ya Videwo | H.264 |
| Kamera | Pikseli ya CMOS 2M |
| Ubushobozi bwa videwo | 1280×720p |
| Iyerekwa rya LED nijoro | Yego |
| Umuyoboro | |
| Ethaneti | 10M/100Mbps, RJ-45 |
| Porotokole | TCP/IP, SIP |
| Interuro | |
| Fungura urujya n'uruza | Yego (umuyoboro ntarengwa wa 3.5A) |
| Buto yo gusohoka | Yego |
| RS485 | Yego |
| Urugi rufite imbaraga za rukuruzi | Yego |
-
Urupapuro rw'amakuru 280D-A1.pdfKuramo









