1. Urugi rushobora gukingurwa hakoreshejwe uburyo bwo kumenya isura, ijambo ry'ibanga cyangwa amakarita ya IC/ID.
2. Kamera za megapixel imwe zitanga videwo ya 720p.
3. Sitasiyo yo hanze ya SIP ishobora kuza ifite ecran ya ecran ya santimetero 7 cyangwa LCD ya santimetero 4.3 hamwe na keypad ya mekanike.
4. Hashobora kumenyekana amakarita y'indangamuntu agera ku 100.000 yo kwinjira mu muryango.
5. Guhuza na sisitemu yo kugenzura ascenseur birushaho koroshya ubuzima kandi bikongera umutekano mu nyubako.
6. Ubuhanga bwo kumenya isura bugera kuri 99% hamwe n'ubushobozi bwo kubona amashusho y'isura agera ku 10.000, ibi bikaba bituma umuryango winjira neza.
7. Guhuza uburyo bwo kumenya infrared no gufungura isura bizanira umukoresha uburyo bwo kugenzura uburyo bwo kwinjira nta gukoraho.
8. Iyo ifite module imwe yo gufungura, hashobora gukoreshwa uburyo bubiri bwo gusohora amakuru kugira ngo hagenzurwe uburyo bubiri bwo gufunga.
2. Kamera za megapixel imwe zitanga videwo ya 720p.
3. Sitasiyo yo hanze ya SIP ishobora kuza ifite ecran ya ecran ya santimetero 7 cyangwa LCD ya santimetero 4.3 hamwe na keypad ya mekanike.
4. Hashobora kumenyekana amakarita y'indangamuntu agera ku 100.000 yo kwinjira mu muryango.
5. Guhuza na sisitemu yo kugenzura ascenseur birushaho koroshya ubuzima kandi bikongera umutekano mu nyubako.
6. Ubuhanga bwo kumenya isura bugera kuri 99% hamwe n'ubushobozi bwo kubona amashusho y'isura agera ku 10.000, ibi bikaba bituma umuryango winjira neza.
7. Guhuza uburyo bwo kumenya infrared no gufungura isura bizanira umukoresha uburyo bwo kugenzura uburyo bwo kwinjira nta gukoraho.
8. Iyo ifite module imwe yo gufungura, hashobora gukoreshwa uburyo bubiri bwo gusohora amakuru kugira ngo hagenzurwe uburyo bubiri bwo gufunga.
| Imitungo ifatika | |
| Sisitemu | Android 4.4.2 |
| CPU | Inkombe enye (Quad-Core) 1.3GHz |
| SDRAM | 512MB DDR3 |
| Umurabyo | Flash ya 4GB NAND |
| Kugaragaza | LCD ya TFT ya 4.3" (480x272/ 7” TFT LCD), 1024x600 |
| Kumenya Isura | Yego |
| Ingufu | DC12V |
| Ingufu zo guhagarara | 3W |
| Imbaraga Zifite Ingano | 10W |
| Akabuto | Akabuto ka mekanike, akabuto ko gukoraho (Ntabwo ari ngombwa) |
| Umusomyi w'ikarita ya RFID | IC/ID Nta yandi mahirwe, 100.000 |
| Ubushyuhe | -40℃ - +70℃ |
| Ubushuhe | 20% - 93% |
| Isomo rya IP | IP65 |
| Gushyiramo inshuro nyinshi | Ifite icyuma gishyirwamo amazi cyangwa ahantu hashyizwe |
| Amajwi na Videwo | |
| Kodeki y'amajwi | G.711 |
| Kodeki ya Videwo | H.264 |
| Kamera | Pikseli ya CMOS 2M (WDR) |
| Iyerekwa rya LED nijoro | Yego (ibice 6) |
| Umuyoboro | |
| Ethaneti | 10M/100Mbps, RJ-45 |
| Porotokole | TCP/IP, SIP, RTSP |
| Interuro | |
| Umusaruro wo kohereza | Yego |
| Buto yo gusohoka | Yego |
| RS485 | Yego |
| Urugi rufite imbaraga za rukuruzi | Yego |
-
Urupapuro rw'amakuru 902D-X5.pdfKuramo









