1. Iyi nzu ishobora gukoreshwa mu nzu cyangwa mu nyubako z’amagorofa menshi, aho ukeneye telefoni y’umuryango w’inzu ivuga cyane (ifunguye ijwi).
2. Utubuto tubiri twa mekanike dukoreshwa mu guhamagara/gusubiza no gufungura urugi.
3. Ahantu ho gushyira alarm zone 4, nko gupima umuriro, gupima gaze, cyangwa gupima umuryango n'ibindi, hashobora guhuzwa kugira ngo umutekano wo mu rugo ukomeze.
4. Ni nto, ihendutse kandi yoroshye kuyikoresha.
| Imitungo ifatika | |
| Sisitemu | Linux |
| CPU | 1GHz, ARM Cortex-A7 |
| Kwibuka | 64MB DDR2 SDRAM |
| Umurabyo | 16MB NAND FLASH |
| Ingano y'igikoresho | 85.6*85.6*49(mm) |
| Gushyiramo | Agasanduku ka 86*86 |
| Ingufu | DC12V |
| Ingufu zo guhagarara | 1.5W |
| Imbaraga Zifite Ingano | 9W |
| Ubushyuhe | -10℃ - +55℃ |
| Ubushuhe | 20%-85% |
| Amajwi na Videwo | |
| Kodeki y'amajwi | G.711 |
| Ecran | Nta ecran |
| Kamera | Oya |
| Umuyoboro | |
| Ethaneti | 10M/100Mbps, RJ-45 |
| Porotokole | TCP/IP, SIP |
| Ibiranga | |
| Itangazo | Yego (uturere 4) |
Urupapuro rw'amakuru 904M-S3.pdf








