1. Ecran ya santimetero 4.3 hamwe n'utubuto dutanu twa mechanical bitanga ubunararibonye bwiza ku mukoresha.
2. Uburyo umukoresha akoresha moniteur ashobora guhindurwa kugira ngo ahuze n'ibyo umukoresha akeneye.
3. Ahantu ho gushyira alarm zone 8 ntarengwa, nko gupima umuriro, gupima gaze, cyangwa gupima umuryango nibindi, hashobora guhuzwa kugira ngo umutekano wo mu rugo ukomeze.
4. Ifasha kugenzura kamera 8 za IP mu bidukikije, nko mu busitani cyangwa pisine, kugira ngo inzu yawe cyangwa inyubako yawe ikomeze kugira umutekano.
5. Iyo ikorana na sisitemu yo kwihutisha ikoranabuhanga ryo mu rugo, igufasha kugenzura ibikoresho byawe byo mu rugo ukoresheje ecran yo mu nzu cyangwa telefoni igendanwa, nibindi.
6. Abaturage bashobora kuryoherwa n'itumanaho ryumvikana neza n'abashyitsi no kubabona mbere yo kubaha cyangwa kubabuza kwinjira.
7. Ishobora gukoreshwa na PoE cyangwa isoko y'amashanyarazi yo hanze.
| Imitungo ifatika | |
| Sisitemu | Linux |
| CPU | 1GHz, ARM Cortex-A7 |
| Kwibuka | 64MB DDR2 SDRAM |
| Umurabyo | 128MB NAND FLASH |
| Kugaragaza | LCD ya TFT ya santimetero 4, 480x272 |
| Ingufu | DC12V/POE |
| Ingufu zo guhagarara | 1.5W |
| Imbaraga Zifite Ingano | 9W |
| Ubushyuhe | -10℃ - +55℃ |
| Ubushuhe | 20%-85% |
| Amajwi na Videwo | |
| Kodeki y'amajwi | G.711 |
| Kodeki ya Videwo | H.264 |
| Kugaragaza | Ikoraho, Irinda Guhagarara |
| Kamera | Oya |
| Umuyoboro | |
| Ethaneti | 10M/100Mbps, RJ-45 |
| Porotokole | TCP/IP,SIP |
| Ibiranga | |
| Inkunga ya Kamera ya IP | Kamera z'inzira 8 |
| Indimi nyinshi | Yego |
| Inyandiko y'amashusho | Yego (ibice 64) |
| Uburyo bwo kugenzura ascenseur | Yego |
| Kwikora mu rugo | Yego (RS485) |
| Itangazo | Yego (uturere 8) |
| UI yahinduwe | Yego |
-
Urupapuro rw'amakuru 280M-I8.pdfKuramo



.jpg)





