1. Mu nzu imwe hashobora guhuzwa moniteri esheshatu.
2. Iyo sitasiyo yo hanze ya villa ikoreshwa nk'igice cya kabiri cyo hanze, ishobora kwakira telefoni no gutangiza itumanaho rya videwo n'igice cyo hanze.
3. Uburyo bwo gukoresha porogaramu bushobora guhindurwa no gushyirwa kuri porogaramu uko bikenewe.
4. Telefoni yo mu nzu ishobora kubaka itumanaho rya videwo n'amajwi hamwe n'igikoresho icyo ari cyo cyose cya IP gishyigikira protocole isanzwe ya SIP 2.0, nka telefoni ya IP cyangwa telefoni ya SIP, nibindi.
5. Ishobora gucunga inzibutso ifite uturere 8 no gutanga raporo ku kigo cy’ubuyobozi.
6. Hashobora guhuzwa kamera za IP zigera kuri 8 ahantu hakikije kugira ngo abapangayi bashobore gukurikirana ibiri ku muryango cyangwa hafi y'inzu igihe cyose.
7. Guhuza na sisitemu yo mu rugo igezweho na sisitemu yo kugenzura ascenseur bituma ubuzima bworoha kandi bukagira ubwenge.
8. Ishobora gukoreshwa na PoE cyangwa isoko y'amashanyarazi yo hanze.
2. Iyo sitasiyo yo hanze ya villa ikoreshwa nk'igice cya kabiri cyo hanze, ishobora kwakira telefoni no gutangiza itumanaho rya videwo n'igice cyo hanze.
3. Uburyo bwo gukoresha porogaramu bushobora guhindurwa no gushyirwa kuri porogaramu uko bikenewe.
4. Telefoni yo mu nzu ishobora kubaka itumanaho rya videwo n'amajwi hamwe n'igikoresho icyo ari cyo cyose cya IP gishyigikira protocole isanzwe ya SIP 2.0, nka telefoni ya IP cyangwa telefoni ya SIP, nibindi.
5. Ishobora gucunga inzibutso ifite uturere 8 no gutanga raporo ku kigo cy’ubuyobozi.
6. Hashobora guhuzwa kamera za IP zigera kuri 8 ahantu hakikije kugira ngo abapangayi bashobore gukurikirana ibiri ku muryango cyangwa hafi y'inzu igihe cyose.
7. Guhuza na sisitemu yo mu rugo igezweho na sisitemu yo kugenzura ascenseur bituma ubuzima bworoha kandi bukagira ubwenge.
8. Ishobora gukoreshwa na PoE cyangwa isoko y'amashanyarazi yo hanze.
| Imitungo ifatika | |
| Sisitemu | Linux |
| CPU | 1GHz, ARM Cortex-A7 |
| Kwibuka | 64MB DDR2 SDRAM |
| Umurabyo | 128MB NAND FLASH |
| Kugaragaza | LCD ya TFT ya santimetero 7, 800x480 |
| Ingufu | DC12V/POE |
| Ingufu zo guhagarara | 1.5W |
| Imbaraga Zifite Ingano | 9W |
| Ubushyuhe | -10℃ - +55℃ |
| Ubushuhe | 20%-85% |
| Amajwi na Videwo | |
| Kodeki y'amajwi | G.711 |
| Kodeki ya Videwo | H.264 |
| Kugaragaza | Ifite ubushobozi bwo gukoraho, Ecran ikoraho |
| Kamera | Oya |
| Umuyoboro | |
| Ethaneti | 10M/100Mbps, RJ-45 |
| Porotokole | TCP/IP,SIP |
| Ibiranga | |
| Inkunga ya Kamera ya IP | Kamera z'inzira 8 |
| Indimi nyinshi | Yego |
| Inyandiko y'amashusho | Yego (ibice 64) |
| Uburyo bwo kugenzura ascenseur | Yego |
| Kwikora mu rugo | Yego (RS485) |
| Itangazo | Yego (uturere 8) |
| UI yahinduwe | Yego |
-
Urupapuro rw'amakuru 280M-S0.pdfKuramo









