1. Urugi rushobora gukingurwa hakoreshejwe uburyo bwo kumenya isura, ijambo ry'ibanga, cyangwa amakarita ya IC/ID (ntarengwa 100.000PCS).
2. Kamera ya megapixel imwe itanga videwo ya 720p.
3. Ni sitasiyo yo hanze ya SIP ifite igikoresho cyo gusoma amakarita hamwe n'uburyo bwo gukoraho bushobora gukoreshwa.
4. Guhuza na sisitemu yo kugenzura ascenseur birushaho koroshya ubuzima kandi bikongera umutekano mu nyubako.
5. Ubuhanga bwo kumenya isura bugera kuri 99% hamwe n'ubushobozi bwo kubona amashusho y'isura agera ku 10.000, ibi bikaba bituma umuryango winjira neza.
6. Guhuza uburyo bwo kumenya infrared no gufungura isura bizanira umukoresha uburyo bwo kugenzura uburyo bwo kwinjira nta gukoraho.
7. Iyo ifite module imwe yo gufungura, hashobora gukoreshwa uburyo bubiri bwo gusohora amakuru kugira ngo hagenzurwe uburyo bubiri bwo gufunga.
8. Dukurikije ibyo umukoresha akeneye, ishobora gukoreshwa na PoE cyangwa isoko y'amashanyarazi yo hanze.
| Imitungo ifatika | |
| Sisitemu | Android 4.4.2 |
| CPU | Inkombe enye (Quad-Core) 1.3GHz |
| SDRAM | 512MB DDR3 |
| Umurabyo | Flash ya 4GB NAND |
| Kugaragaza | LCD ya TFT ya 4.3" (480x272) |
| Kumenya Isura | Yego |
| Ingufu | DC12V/POE Ubusabe |
| Ingufu zo guhagarara | 3W |
| Imbaraga Zifite Ingano | 10W |
| Akabuto | Kandaho buto |
| Umusomyi w'ikarita ya RFID | IC/ID Nta yandi mahirwe, 100.000 |
| Ubushyuhe | -40℃ - +70℃ |
| Ubushuhe | 20% - 93% |
| Isomo rya IP | IP65 |
| Gushyiramo inshuro nyinshi | Ifite icyuma gishyirwamo amazi cyangwa ahantu hashyizwe hejuru |
| Amajwi na Videwo | |
| Kodeki y'amajwi | G.711 |
| Kodeki ya Videwo | H.264 |
| Kamera | Pikseli ya CMOS 2M (WDR) |
| Iyerekwa rya LED nijoro | Yego |
| Umuyoboro | |
| Ethaneti | 10M/100Mbps, RJ-45 |
| Porotokole | TCP/IP, SIP, RTSP |
| Interuro | |
| Umusaruro wo kohereza | Yego |
| Buto yo gusohoka | Yego |
| RS485 | Yego |
| Urugi rufite imbaraga za rukuruzi | Yego |
Urupapuro rw'amakuru 904M-S3.pdf








