1. Imashini ipima imbere ifite uburebure bwa santimetero 4.3 ishobora kwakira telefoni iturutse kuri sitasiyo ya villa cyangwa inzogera yo ku muryango.
2. Ahantu ho gushyira alarm zone 8 ntarengwa, nko gupima umuriro, gupima umwotsi, gupima urugi cyangwa siren nibindi, hashobora guhuzwa kugira ngo hongerwe umutekano wo mu rugo.
3. Gufata intwaro cyangwa kwambura intwaro bishobora gukorwa hakoreshejwe buto imwe.
4. Mu gihe cy'impanuka, kanda buto ya SOS mu gihe cy'amasegonda 3 kugira ngo wohereze inzogera ku kigo cy'ubuyobozi.
5. Ifite protocole y'itumanaho ya 485 n'uburyo bwo kohereza ibimenyetso bitandukanye, ifite intera ndende yo kohereza amakuru n'ubushobozi bukomeye bwo kwirinda guhungabana.
| Imitungo ifatika | |
| MCU | T530EA |
| Umurabyo | SPI Flash 16M-Bit |
| Ingano y'Inshuro | 400Hz~3400Hz |
| Kugaragaza | LCD ya TFT ya 4.3" (480x272) |
| Ubwoko bwo kwerekana | Ifite ubushobozi bwo gukora |
| Akabuto | Akabuto ka mekanike |
| Ingano y'igikoresho | 192x130x16.5mm |
| Ingufu | DC30V |
| Ingufu zo guhagarara | 0.7W |
| Imbaraga Zifite Ingano | 6W |
| Ubushyuhe | -10℃ - +55℃ |
| Ubushuhe | 20% - 93% |
| Ikirahure cya IP | IP30 |
| Ibiranga | |
| Hamagara Ikigo Gishinzwe Gutwara Abantu mu Nzu yo Hanze n'Ubuyobozi | Yego |
| Gare yo hanze igenzura | Yego |
| Gufungura kure | Yego |
| Ntukagire icyo uvuga, ntukagire icyo uhungabanya | Yego |
| Igikoresho cyo hanze cy'intabaza | Yego |
| Itangazo | Yego (uturere 8) |
| Ijwi ry'impeta ya Chord | Yego |
| Inzogera yo hanze y'urugi | Yego |
| Kwakira ubutumwa | Yego (Ntabwo ari ngombwa) |
| Ifoto y'inyuma | Yego (Ntabwo ari ngombwa) |
| Ihuza rya Lifti | Yego (Ntabwo ari ngombwa) |
| Ijwi ry'ijwi | Yego |
| Umucyo / Itandukaniro | Yego |
-
Urupapuro rw'amakuru 608M-I8.pdfKuramo









