1. Telefoni ikoresha SIP ifasha guhamagara ukoresheje SIP phone cyangwa softphone, nibindi.
2. Telefoni y'urugi rw'amashusho ishobora gukorana na sisitemu yo kugenzura ascenseur ikoresheje interface ya RS485.
3. Ikarita y'indangamuntu cyangwa IC irashobora gukoreshwa mu kugenzura umwirondoro no kugenzura uburyo bwo kwinjira.
4. Utubuto tubiri, tune, tutandatu, cyangwa umunani dushobora gukorwa kugira ngo duhuze n'ibyo abakiriya bakeneye.
5. Iyo ifite module imwe yo gufungura, ibisohoka bibiri byoherezwa bishobora guhuzwa n'ingufuri ebyiri.
6. Ishobora gukoreshwa na PoE cyangwa isoko y'amashanyarazi yo hanze.
2. Telefoni y'urugi rw'amashusho ishobora gukorana na sisitemu yo kugenzura ascenseur ikoresheje interface ya RS485.
3. Ikarita y'indangamuntu cyangwa IC irashobora gukoreshwa mu kugenzura umwirondoro no kugenzura uburyo bwo kwinjira.
4. Utubuto tubiri, tune, tutandatu, cyangwa umunani dushobora gukorwa kugira ngo duhuze n'ibyo abakiriya bakeneye.
5. Iyo ifite module imwe yo gufungura, ibisohoka bibiri byoherezwa bishobora guhuzwa n'ingufuri ebyiri.
6. Ishobora gukoreshwa na PoE cyangwa isoko y'amashanyarazi yo hanze.
| Imitungo ifatika | |
| Sisitemu | Linux |
| CPU | 1GHz,ARM Cortex-A7 |
| SDRAM | 64M DDR2 |
| Umurabyo | 128MB |
| Ingufu | DC12V/POE |
| Ingufu zo guhagarara | 1.5W |
| Imbaraga Zifite Ingano | 9W |
| Umusomyi w'ikarita ya RFID | Ikarita ya IC/ID (Ubwishingizi bw'ibyo ukeneye), 20.000 |
| Akabuto ka Mekanike | Abaturage 2/4/6/8 basabwa+ Concierge 1 |
| Ubushyuhe | -40℃ - +70℃ |
| Ubushuhe | 20% - 93% |
| Isomo rya IP | IP65 |
| Amajwi na Videwo | |
| Kodeki y'amajwi | G.711 |
| Kodeki ya Videwo | H.264 |
| Kamera | Pikseli ya CMOS 2M |
| Ubushobozi bwa videwo | 1280×720p |
| Iyerekwa rya LED nijoro | Yego |
| Umuyoboro | |
| Ethaneti | 10M/100Mbps, RJ-45 |
| Porotokole | TCP/IP, SIP |
| Interuro | |
| Fungura urujya n'uruza | Yego (umuyoboro ntarengwa wa 3.5A) |
| Buto yo gusohoka | Yego |
| RS485 | Yego |
| Urugi rufite imbaraga za rukuruzi | Yego |
-
Urupapuro rw'amakuru 280D-A6.pdfKuramo









