1. Agasanduku gakoresha uburyo bwo kwigira mu buryo bwimbitse kugira ngo gashyire mu bikorwa uburyo bwo kumenya isura neza kandi ako kanya.
2. Iyo ikorana na kamera ya IP, yemerera kwinjira byihuse mu muryango uwo ari wo wose.
3. Kamera za IP 8 ntarengwa zishobora guhuzwa kugira ngo zorohereze kuzikoresha.
4. Ifite ubushobozi bwo kubona amashusho y'isura 10.000 no kumenyekana ako kanya mu gihe kiri munsi y'isegonda 1, ikwiriye uburyo butandukanye bwo kugenzura ubwinjiriro mu biro, mu muryango, cyangwa mu gace ka rusange, n'ibindi.
5. Biroroshye kuyishyiraho no kuyikoresha.
| IkoranabuhangaIbisobanuro by'imiterere | |
| Icyitegererezo | 906N-T3 |
| Sisitemu y'Imikorere | Android 8.1 |
| CPU | Cortex-A72 + Cortex-A53 ifite imiterere ibiri, imiterere ya Core nini na Core nto; 1.8GHz; Guhuza na Mali-T860MP4 GPU; Guhuza na NPU: kugeza kuri 2.4TOPs |
| SDRAM | 2GB+1GB(2GB kuri CPU,1GB kuri NPU) |
| Umurabyo | 16GB |
| Ikarita ya Micro SD | ≤32G |
| Ingano y'igicuruzwa (WxHxD) | 161 x 104 x 26 (mm) |
| Umubare w'Abakoresha | 10,000 |
| Kodeki ya Videwo | H.264 |
| Interuro | |
| Interineti ya USB | USB nto 1, USB 3 Host 2.0 (Ifite 5V/500mA) |
| Interineti ya HDMI | HDMI 2.0, Ubushobozi bwo gusohora: 1920×1080 |
| RJ45 | Ihuza ry'Umuyoboro |
| Umusaruro wo kohereza | Uburyo bwo kugenzura ingufuri |
| RS485 | Huza kuri igikoresho ukoresheje RS485 Interface |
| Umuyoboro | |
| Ethaneti | 10M/100Mbps |
| Porotokole y'umuyoboro | SIP, TCP/IP, RTSP |
| Rusange | |
| Ibikoresho | Aluminiyumu n'isahani ya galvani |
| Ingufu | DC 12V |
| Ikoreshwa ry'ingufu | Ingufu zo Guhagarara≤5W, Ingufu Zifite Ingano ≤30W |
| Ubushyuhe bw'akazi | -10°C~+55°C |
| Ubushuhe bugereranye | 20% ~ 93% RH |
-
Urupapuro rw'amakuru 906N-T3.pdfKuramo









