1. Ishobora guhuza igikoresho icyo ari cyo cyose cya IP ikoresheje insinga ebyiri, ndetse no mu buryo bwa analog.
2. Imirimo myinshi irimo videwo yo kumviriza, kwinjira mu muryango, guhamagara mu buryo bwihutirwa, n'intabaza y'umutekano, n'ibindi.
3. Ukurikije ibyo ukeneye, ishobora gukoreshwa hamwe na sisitemu yo kugenzura imikorere y'urugo na lift control.
4. Iyo sitasiyo iyo ari yo yose ya IP ishyigikira protocole ya SIP ihamagaye monitor ya 290, ishobora kohereza terefone kuri APP ya intercom yashyizwe muri terefone yawe kugira ngo ifungurwe kandi ikurikiranwe kure.
2. Imirimo myinshi irimo videwo yo kumviriza, kwinjira mu muryango, guhamagara mu buryo bwihutirwa, n'intabaza y'umutekano, n'ibindi.
3. Ukurikije ibyo ukeneye, ishobora gukoreshwa hamwe na sisitemu yo kugenzura imikorere y'urugo na lift control.
4. Iyo sitasiyo iyo ari yo yose ya IP ishyigikira protocole ya SIP ihamagaye monitor ya 290, ishobora kohereza terefone kuri APP ya intercom yashyizwe muri terefone yawe kugira ngo ifungurwe kandi ikurikiranwe kure.
| Imitungo ifatika | |
| Sisitemu | Linux |
| CPU | 1.2GHz, ARM Cortex-A7 |
| Kwibuka | 64MB DDR2 SDRAM |
| Umuriro | 128MB NAND FLASH |
| Kugaragaza | LCD ya TFT ya santimetero 7, 800x480 |
| Ingufu | Itangwa rya TwoWire |
| Ingufu zo guhagarara | 1.5W |
| Imbaraga Zifite Ingano | 9W |
| Ubushyuhe | -10℃ - +55℃ |
| Ubushuhe | 20%-85% |
| Amajwi na Videwo | |
| Kodeki y'amajwi | G.711 |
| Kodeki ya Videwo | H.264 |
| Kugaragaza | Capacitive, TouchScreen (ni ngombwa) |
| Kamera | Oya |
| Umuyoboro | |
| Ethaneti | 10M/100Mbps, RJ-45 |
| Porotokole | TCP/IP, SIP, insinga ebyiri |
| Ibiranga | |
| Inkunga ya Kamera ya IP | Kamera z'inzira 8 |
| Indimi nyinshi | Yego |
| IfotoRecord | Yego (ibice 64) |
| Uburyo bwo kugenzura ascenseur | Yego |
| Kwikora mu rugo | Yego (RS485) |
| Itangazo | Yego (uturere 8) |
| UI yahinduwe | Yego |
-
Urupapuro rw'amakuru 290M-S6.pdfKuramo









