1. Iyi paneli yo hanze ifite uburebure bwa santimetero 4.3 ya IP55 ishobora gukoreshwa mu muryango cyangwa mu muryango.
2. Abaturage bashobora gufungura umuryango bakoresheje ijambo ry'ibanga cyangwa ikarita ya IC/ID.
3. Hashobora kumenyekana amakarita y'indangamuntu cyangwa indangamuntu agera ku 30.000 kugira ngo umuntu ashobore kwinjira mu muryango.
4. Sisitemu yo kugenzura ascenseur ishobora guhuzwa kugira ngo igenzure uburyo bwo kugera kuri ascenseur.
5. Mu gihe cy'ibura ry'amashanyarazi, bateri yo kubikamo ibikoresho byo hanze izakoreshwa kugira ngo imenye neza ko ikora neza.
2. Abaturage bashobora gufungura umuryango bakoresheje ijambo ry'ibanga cyangwa ikarita ya IC/ID.
3. Hashobora kumenyekana amakarita y'indangamuntu cyangwa indangamuntu agera ku 30.000 kugira ngo umuntu ashobore kwinjira mu muryango.
4. Sisitemu yo kugenzura ascenseur ishobora guhuzwa kugira ngo igenzure uburyo bwo kugera kuri ascenseur.
5. Mu gihe cy'ibura ry'amashanyarazi, bateri yo kubikamo ibikoresho byo hanze izakoreshwa kugira ngo imenye neza ko ikora neza.
| Imitungo ifatika | |
| Sisitemu | Analogue |
| MCU | STM32F030R8T6 |
| Umuriro | M25PE40 |
| Kugaragaza | LCD ya TFT ya 4.3", ecran ya digitale ya 480x272/LED |
| Ingufu | DC30V |
| Ingufu zo guhagarara | 3W/2W (Ikirahuri cya LED) |
| Imbaraga Zifite Ingano | 8W/5W (Ikirahuri cya LED) |
| Akabuto | Akabuto ka Mekanike/ Akabuto ko gukoraho (ni ngombwa) |
| Umusomyi w'ikarita ya RFID | IC/ID, ibice 30.000 |
| Ubushyuhe | -40℃ - +70℃ |
| Ubushuhe | 20% - 93% |
| Isomo rya IP | IP55 |
| Gushyiramo inshuro nyinshi | Ifite icyuma gishyushya, ifite ubuso bunini |
| Kamera | Pikseli ya CMOS 0.4M |
| Iyerekwa rya LED nijoro | Yego (ibice 6) |
| Ibiranga | |
| Guhamagara Imbere mu Inzu | Yego |
| Buto yo gusohoka | Yego |
| Ikigo gishinzwe gucunga amahamagara | Yego |
| Uburyo bwo kugenzura ascenseur | Ubusa |
-
Urupapuro rw'amakuru 608D-A9.pdfKuramo









