1. Uburyo bwo gukoresha porogaramu bushobora guhindurwa no gushyirwa kuri porogaramu uko bikenewe.
2. Ecran ya santimetero 7 itanga itumanaho ryumvikana neza ry'amajwi n'amashusho hamwe n'itumanaho ryo hanze n'iry'icyumba ku kindi.
3. Imashini ikora amashusho n'amajwi ishobora kubaka itumanaho rya videwo n'amajwi hamwe n'igikoresho icyo ari cyo cyose cya IP gishyigikira protocole isanzwe ya SIP 2.0, nka telefoni ya VoIP cyangwa telefoni ya SIP, nibindi.
4. Ahantu ho gutabara abantu hashobora guhuzwa n'ahantu ho gutabara abantu hatagira ingano, nko gupima umuriro, gupima umwotsi, cyangwa gupima amadirishya, n'ibindi, kugira ngo abapangayi bakomeze kuba maso ku mutekano wo mu rugo.
5. Porogaramu iyo ari yo yose ishobora gukururwa no gukoreshwa kuri moniteur yo mu nzu kugira ngo ihuze n'ibyo umukoresha akeneye.
6. Iyo ihujwe na sisitemu yo kugenzura ascenseur, umukoresha ashobora guhamagara ascenseur byoroshye kuri ecran yo mu nzu.
7. Kamera zigera kuri 8 za IP zishobora guhuzwa n'icyuma cyo mu nzu kugira ngo zikorerwe igenzura ryihuse mu bidukikije, nko mu busitani cyangwa aho imodoka zihagarara, kugira ngo urugo rwawe rukomeze kugira umutekano.
8. Ibikoresho byose byo mu rugo bishobora gucungwa no kugenzurwa byoroshye na moniteur yo mu nzu cyangwa telefoni igendanwa, nibindi.
9. Abaturage bashobora kuvugana n'abashyitsi no kubabona mbere yo kubaha uburenganzira cyangwa kubabuza kwinjira ndetse no guhamagara abaturanyi bakoresheje icyuma gipima imbere mu nzu.
10. Ishobora gukoreshwa na PoE cyangwa isoko y'amashanyarazi yo hanze.
2. Ecran ya santimetero 7 itanga itumanaho ryumvikana neza ry'amajwi n'amashusho hamwe n'itumanaho ryo hanze n'iry'icyumba ku kindi.
3. Imashini ikora amashusho n'amajwi ishobora kubaka itumanaho rya videwo n'amajwi hamwe n'igikoresho icyo ari cyo cyose cya IP gishyigikira protocole isanzwe ya SIP 2.0, nka telefoni ya VoIP cyangwa telefoni ya SIP, nibindi.
4. Ahantu ho gutabara abantu hashobora guhuzwa n'ahantu ho gutabara abantu hatagira ingano, nko gupima umuriro, gupima umwotsi, cyangwa gupima amadirishya, n'ibindi, kugira ngo abapangayi bakomeze kuba maso ku mutekano wo mu rugo.
5. Porogaramu iyo ari yo yose ishobora gukururwa no gukoreshwa kuri moniteur yo mu nzu kugira ngo ihuze n'ibyo umukoresha akeneye.
6. Iyo ihujwe na sisitemu yo kugenzura ascenseur, umukoresha ashobora guhamagara ascenseur byoroshye kuri ecran yo mu nzu.
7. Kamera zigera kuri 8 za IP zishobora guhuzwa n'icyuma cyo mu nzu kugira ngo zikorerwe igenzura ryihuse mu bidukikije, nko mu busitani cyangwa aho imodoka zihagarara, kugira ngo urugo rwawe rukomeze kugira umutekano.
8. Ibikoresho byose byo mu rugo bishobora gucungwa no kugenzurwa byoroshye na moniteur yo mu nzu cyangwa telefoni igendanwa, nibindi.
9. Abaturage bashobora kuvugana n'abashyitsi no kubabona mbere yo kubaha uburenganzira cyangwa kubabuza kwinjira ndetse no guhamagara abaturanyi bakoresheje icyuma gipima imbere mu nzu.
10. Ishobora gukoreshwa na PoE cyangwa isoko y'amashanyarazi yo hanze.
| Imitungo ifatika | |
| Sisitemu | Android 6.0.1 |
| CPU | Octal core 1.5GHz Cortex-A53 |
| Kwibuka | DDR3 1GB |
| Umurabyo | 4GB |
| Kugaragaza | LCD ya TFT ya santimetero 7, 1024x600 |
| Akabuto | Akabuto ka Piezoelectric/Koraho (ubishatse) |
| Ingufu | DC12V/POE |
| Ingufu zo guhagarara | 3W |
| Imbaraga Zifite Ingano | 10W |
| Ubufasha bwa TF Card na USB | Oya |
| WIFI | Ubusa |
| Ubushyuhe | -10℃ - +55℃ |
| Ubushuhe | 20%-85% |
| Amajwi na Videwo | |
| Kodeki y'amajwi | G.711/G.729 |
| Kodeki ya Videwo | H.264 |
| Ecran | Ifite ubushobozi bwo gukoraho, Ecran ikoraho |
| Kamera | Yego (Ntabwo ari ngombwa), Pikseli 0.3M |
| Umuyoboro | |
| Ethaneti | 10M/100Mbps, RJ-45 |
| Porotokole | SIP, TCP/IP, RTSP |
| Ibiranga | |
| Inkunga ya Kamera ya IP | Kamera z'inzira 8 |
| Injira ry'inzogera y'urugi | Yego |
| Inyandiko | Ishusho/Amajwi/Videwo |
| AEC/AGC | Yego |
| Kwikora mu rugo | Yego (RS485) |
| Itangazo | Yego (uturere 8) |
-
Urupapuro rw'amakuru 904M-S0.pdfKuramo









