1. Imashini ikora mu nzu ishobora guhuza ahantu 8 ho kumenyesha, nko gupima gazi, gupima umwotsi cyangwa gupima inkongi y'umuriro, kugira ngo wongere umutekano w'urugo rwawe.
2. Iyi moniteur yo mu nzu ifite uburebure bwa santimetero 7 ishobora kwakira terefone iturutse kuri sitasiyo yo hanze, sitasiyo ya villa cyangwa inzogera yo ku muryango.
3. Iyo ishami rishinzwe gucunga imitungo risohoye itangazo cyangwa itangazo, nibindi muri porogaramu y’imicungire, monitor yo mu nzu izakira ubutumwa mu buryo bwikora kandi ikanibutsa umukoresha.
4. Gufata intwaro cyangwa kwambura intwaro bishobora gukorwa hakoreshejwe buto imwe.
5. Mu gihe cy'impanuka, kanda buto ya SOS mu gihe cy'amasegonda 3 kugira ngo wohereze inzogera ku kigo cy'ubuyobozi.
| PhUmutungo w'ibanze | |
| MCU | T530EA |
| Umurabyo | SPI Flash 16M-Bit |
| Ingano y'Inshuro | 400Hz~3400Hz |
| Kugaragaza | LCD ya TFT ya santimetero 7, 800x480 |
| Ubwoko bwo kwerekana | Irwanya |
| Akabuto | Akabuto ka Mekanike |
| Ingano y'igikoresho | 221.4x151.4x16.5mm |
| Ingufu | DC30V |
| Ingufu zo guhagarara | 0.7W |
| Imbaraga Zifite Ingano | 6W |
| Ubushyuhe | -10℃ - +55℃ |
| Ubushuhe | 20% - 93% |
| Ikirahure cya IP | IP30 |
| Ibiranga | |
| Hamagara Ikigo Gishinzwe Gutwara Abantu mu Nzu yo Hanze n'Ubuyobozi | Yego |
| Gare yo hanze igenzura | Yego |
| Gufungura kure | Yego |
| Ntukagire icyo uvuga, ntukagire icyo uhungabanya | Yego |
| Igikoresho cyo hanze cy'intabaza | Yego |
| Itangazo | Yego (uturere 8) |
| Ijwi ry'impeta ya Chord | Yego |
| Inzogera yo hanze y'urugi | Yego |
| Kwakira ubutumwa | Yego (Ntabwo ari ngombwa) |
| Ifoto y'inyuma | Yego (Ntabwo ari ngombwa) |
| Ihuza rya Lifti | Yego (Ntabwo ari ngombwa) |
| Ijwi ry'ijwi | Yego |
| Umucyo / Itandukaniro | Yego |
-
Urupapuro rw'amakuru 608M-S8.pdfKuramo









