1. Iyo hari umushyitsi, kamera yo ku muryango izafata ifoto ubwayo yohereze ifoto kuri ecran yo mu nzu.
2. Itara rya LED rigufasha kumenya abashyitsi no gufata amashusho ahantu hatagaragara cyane, ndetse no mu ijoro.
3. Ifasha mu gutumanaho amashusho n'amajwi mu ntera ya metero zigera kuri 500 ahantu hafunguye.
4. Hamwe n'ikoranabuhanga rya digitale frequency rya 2.4GHz, inzogera y'umuryango idafite umugozi ntabwo izahura n'ikibazo icyo ari cyo cyose cy'amakuru ya Wi-Fi.
5. Kamera ebyiri z'umuryango zishobora gushyirwa ku muryango w'imbere n'uw'inyuma, kandi kamera imwe y'umuryango ishobora kuza ifite ibikoresho bibiri byo mu nzu bishobora kuba telefoni za metero 2.4 cyangwa moniteur za metero 4.3.
6. Gukurikirana mu buryo butunguranye birinda abashyitsi kubura.
7. Gutahura ubujura bwikora no gushushanya IP65 idaca amazi bitanga imikorere isanzwe uko byagenda kose.
8. Ishobora gukoreshwa na bateri ebyiri zingana na C cyangwa isoko y'amashanyarazi yo hanze.
2. Itara rya LED rigufasha kumenya abashyitsi no gufata amashusho ahantu hatagaragara cyane, ndetse no mu ijoro.
3. Ifasha mu gutumanaho amashusho n'amajwi mu ntera ya metero zigera kuri 500 ahantu hafunguye.
4. Hamwe n'ikoranabuhanga rya digitale frequency rya 2.4GHz, inzogera y'umuryango idafite umugozi ntabwo izahura n'ikibazo icyo ari cyo cyose cy'amakuru ya Wi-Fi.
5. Kamera ebyiri z'umuryango zishobora gushyirwa ku muryango w'imbere n'uw'inyuma, kandi kamera imwe y'umuryango ishobora kuza ifite ibikoresho bibiri byo mu nzu bishobora kuba telefoni za metero 2.4 cyangwa moniteur za metero 4.3.
6. Gukurikirana mu buryo butunguranye birinda abashyitsi kubura.
7. Gutahura ubujura bwikora no gushushanya IP65 idaca amazi bitanga imikorere isanzwe uko byagenda kose.
8. Ishobora gukoreshwa na bateri ebyiri zingana na C cyangwa isoko y'amashanyarazi yo hanze.
| Imitungo ifatika | |
| CPU | N32926 |
| MCU | nRF24LE1E |
| Umurabyo | 64Mbit |
| Akabuto | Akabuto kamwe ka mekanike |
| Ingano | 86x160x55mm |
| Ibara | Ifeza/Umukara |
| Ibikoresho | Plasitiki za ABS |
| Ingufu | Bateri ya DC 12V/ C*2 |
| Icyiciro cya IP | IP65 |
| LED | 6 |
| Kamera | VAG (640*480) |
| Inguni ya Kamera | Impamyabumenyi 105 |
| Kodeki y'amajwi | PCMU |
| Kodeki ya Videwo | H.264 |
| Umuyoboro | |
| Ingano y'Inshuro zo Kohereza | 2.4GHz-2.4835GHz |
| Igipimo cy'amakuru | 2.0Mbps |
| Ubwoko bw'Ihindagurika | GFSK |
| Intera yo kohereza (mu gace gafunguye) | Hafi metero 500 |
| PIR | Oya |
-
Urupapuro rw'amakuru 304D-C8.pdfKuramo









