| Imitungo ifatika | |
| Igice | Plasitike |
| Ibara | Umweru |
| Umurabyo | 64MB |
| Akabuto | Utubuto 9 twa Mekanike |
| Ingufu | Bateri ya Lithium ishobora kongera gusharijwa (1100mAh) |
| Gushyiramo | mudasobwa |
| Indimi nyinshi | 10 |
| Ingano y'ibikoresho byo mu ntoki | 172 x 51 x 19.5 mm |
| Ingano y'ibanze ya Charger | 123.5 x 119 x 37.5 mm |
| Ubushyuhe bw'akazi | -10℃ - +55℃ |
| Ubushyuhe bwo kubika | -10℃ - +70℃ |
| Ubushyuhe mu kazi | 10%-90% (ntibikonjesha) |
| Kugaragaza | |
| Ecran | LCD ya TFT ya santimetero 2.4 |
| Umusozo | 320 x 240 |
| Amajwi na Videwo | |
| Kodeki y'amajwi | G.711a |
| Kodeki ya Videwo | H.264 |
| Ifoto y'inyuma | Ibice 100 |
| Kohereza | |
| Ingano y'Inshuro zo Kohereza | 2.4GHz - 2.4835GHz |
| Igipimo cy'amakuru | 2.0 Mbps |
| Ubwoko bw'Ihindagurika | GFSK |
| Intera yo kohereza (mu gace gafunguye) | metero 400 |
Urupapuro rw'amakuru 904M-S3.pdf




