| Imitungo ifatika | |
| Sisitemu | Android |
| RAM | 1GB |
| ROM | 4GB |
| Igice cy'imbere | Plasitike |
| Ingufu z'amashanyarazi | PoE (802.3af) cyangwa DC12V/2A |
| Imbaraga zo Guhagarara | 3W |
| Imbaraga Zifite Ingano | 10W |
| Wi-Fi | IEEE802.11 b/g/n,@2.4GHz (Ntabwo ari ngombwa) |
| Kamera | 0.3MP, CMOS (Ntabwo ari ngombwa) |
| Gushyiramo | Gushyiraho ubuso |
| Ingano | 221.4 x 151.4 x 16.5mm |
| Ubushyuhe bw'akazi | -10℃ - +55℃ |
| Ubushyuhe bwo kubika | -40℃ - +70℃ |
| Ubushyuhe mu kazi | 10%-90% (ntibikonjesha) |
| Kugaragaza | |
| Kugaragaza | LCD ya TFT ya santimetero 7 |
| Ecran | Ecran ikoraho ifite ubushobozi bwo gukoraho |
| Umusozo | 1024 x 600 |
| Amajwi na Videwo | |
| Kodeki y'amajwi | G.711 |
| Kodeki ya Videwo | H.264 |
| Guhuza abantu | |
| Porotokole | SIP, UDP, TCP, RTP, RTSP, NTP, DNS, HTTP, DHCP, IPV4, ARP, ICMP |
| Icyambu | |
| Umuyoboro w'ikarita ya TF | 1 |
| Umuyoboro wa USB | 1 |
| Icyambu cya Ethernet | 1 x RJ45, 10/100 Mbps ihindagurika |
| Icyambu cya RS485 | 1 |
| Ingufu zisohoka | 1 (12V/100mA) |
| Injira ry'inzogera y'umuryango | 8 (koresha aho hose ho gushyira alarm) |
| Itangazo ry'imburira | 8 |
Urupapuro rw'amakuru 904M-S3.pdf
.jpg)







