1. Ecran ya santimetero 10 itanga ecran igaragara neza kandi ikagira ubunararibonye bwiza cyane kuri ecran.
2. Uburyo bwo gukoresha porogaramu bushobora guhindurwa no gushyirwa kuri porogaramu uko bikenewe.
3. Biroroshye gukoresha protocole ya SIP2.0 kugira ngo ushyireho itumanaho rya videwo n'amajwi ukoresheje terefone ya IP cyangwa terefone ya SIP, nibindi.
4. Abakoresha bashobora kubona no gushyiramo porogaramu kuri ecran yo mu nzu kugira ngo bakore imyidagaduro yo mu rugo.
5. Ahantu ho gushyira alarm zone 8 ntarengwa, nko gupima umuriro, gupima umwotsi, cyangwa gupima idirishya nibindi, hashobora guhuzwa kugira ngo hongerwe umutekano wo mu rugo.
6. Ifasha kugenzura kamera 8 za IP mu bidukikije, nko mu busitani cyangwa aho imodoka zihagarara, kugira ngo urugo rwawe rukomeze kugira umutekano.
7. Iyo ihujwe na sisitemu y'ikoranabuhanga yo mu rugo, uba ushobora kugenzura no gucunga ibikoresho byo mu rugo ukoresheje ecran yo mu nzu cyangwa telefoni igendanwa, nibindi.
8. Abaturage bashobora gusubiza no kubona abashyitsi mbere yo kubaha cyangwa kubabuza kwinjira ndetse no guhamagara abaturanyi bakoresheje icyuma gipima imbere.
2. Uburyo bwo gukoresha porogaramu bushobora guhindurwa no gushyirwa kuri porogaramu uko bikenewe.
3. Biroroshye gukoresha protocole ya SIP2.0 kugira ngo ushyireho itumanaho rya videwo n'amajwi ukoresheje terefone ya IP cyangwa terefone ya SIP, nibindi.
4. Abakoresha bashobora kubona no gushyiramo porogaramu kuri ecran yo mu nzu kugira ngo bakore imyidagaduro yo mu rugo.
5. Ahantu ho gushyira alarm zone 8 ntarengwa, nko gupima umuriro, gupima umwotsi, cyangwa gupima idirishya nibindi, hashobora guhuzwa kugira ngo hongerwe umutekano wo mu rugo.
6. Ifasha kugenzura kamera 8 za IP mu bidukikije, nko mu busitani cyangwa aho imodoka zihagarara, kugira ngo urugo rwawe rukomeze kugira umutekano.
7. Iyo ihujwe na sisitemu y'ikoranabuhanga yo mu rugo, uba ushobora kugenzura no gucunga ibikoresho byo mu rugo ukoresheje ecran yo mu nzu cyangwa telefoni igendanwa, nibindi.
8. Abaturage bashobora gusubiza no kubona abashyitsi mbere yo kubaha cyangwa kubabuza kwinjira ndetse no guhamagara abaturanyi bakoresheje icyuma gipima imbere.
| Imyitozo ngororamubiriikigo | |
| Sisitemu | Android 6.0.1 |
| CPU | Octal core 1.5GHz Cortex-A53 |
| Kwibuka | DDR3 1GB |
| Umurabyo | 4GB |
| Kugaragaza | LCD ya TFT ya 10.1" (1024x600) |
| Akabuto | Oya |
| Ingufu | DC12V |
| Ingufu zo guhagarara | 3W |
| Imbaraga Zifite Ingano | 10W |
| Ubufasha bwa TF Card na USB | Oya |
| WIFI | Ubusa |
| Ubushyuhe | -10℃ - +55℃ |
| Ubushuhe | 20%-85% |
| Amajwi na Videwo | |
| Kodeki y'amajwi | G.711/G.729 |
| Kodeki ya Videwo | H.264 |
| Ecran | Ifite ubushobozi bwo gukoraho, Ecran ikoraho |
| Kamera | Yego (Ntabwo ari ngombwa), Pikseli 0.3M |
| Umuyoboro | |
| Ethaneti | 10M/100Mbps, RJ-45 |
| Porotokole | SIP, TCP/IP, RTSP |
| Ibiranga | |
| Inkunga ya Kamera ya IP | Kamera z'inzira 8 |
| Injira ry'inzogera y'urugi | Yego |
| Inyandiko | Ishusho/Amajwi/Videwo |
| AEC/AGC | Yego |
| Kwikora mu rugo | Yego (RS485) |
| Itangazo | Yego (uturere 8) |
-
Urupapuro rw'amakuru 904M-S7.pdfKuramo









