1. Ituma habaho itumanaho ry’impande zombi hagati y’akabati k’inzu n’icyuma gipima imbere mu nzu.
2. Ikarita ndangamuntu zigera kuri 30 za IC cyangwa indangamuntu zishobora kugaragara kuri iyi terefone yo ku muryango wa villa.
3. Igishushanyo mbonera cy’iki gikoresho kidapfa kwangirika kandi kidapfa kwangirika gitanga icyizere cy’uko iki gikoresho kizakomeza gukora neza kandi kigakomeza gukora neza.
4. Itanga buto yoroshye gukoresha itara rya backlight hamwe n'urumuri rwa LED kugira ngo umuntu abone nijoro.
| PUmutungo w'ubuziranenge | |
| Ingano | 116x192x47mm |
| Ingufu | DC12V |
| Imbaraga Zifite Ingano | 3.5W |
| Kamera | CCD ya 1/4" |
| Umusozo | 542x582 |
| Iyerekwa rya nijoro rya IR | Yego |
| Ubushyuhe | -20℃ - +60℃ |
| Ubushuhe | 20% - 93% |
| Isomo rya IP | IP55 |
| Umusomyi w'ikarita ya RFID | IC/ID (Ntabwo ari ngombwa) |
| Ubwoko bw'ikarita yo gufungura | IC/ID (Ntabwo ari ngombwa) |
| Umubare w'amakarita | ibice 30 |
| Buto yo gusohoka | Yego |
| Guhamagara Imbere mu Inzu | Yego |
-
Urupapuro rw'amakuru 608SD-C3.pdfKuramo









