1. Ecran ya santimetero 7 itanga ecran igaragara neza.
2. Iyi tereni ifite kamera ebyiri zo gutahura uburiganya mu maso, zirinda ubwoko bwose bw'uburiganya bw'amafoto na videwo.
3. Ubuziranenge bwo kugenzura isura bugera kuri 99% kandi igihe cyo kumenya isura ni munsi y'isegonda rimwe.
4. Amashusho ntarengwa 10.000 y'isura ashobora kubikwa muri terminal.
5. Amakarita 100.000 ya IC ashobora kugaragara kuri terminal kugira ngo agenzurwe neza.
6. Aho bafatira isura hashobora gukoreshwa na sisitemu yo kugenzura ascenseur, itanga uburyo bworoshye bwo kubaho.
2. Iyi tereni ifite kamera ebyiri zo gutahura uburiganya mu maso, zirinda ubwoko bwose bw'uburiganya bw'amafoto na videwo.
3. Ubuziranenge bwo kugenzura isura bugera kuri 99% kandi igihe cyo kumenya isura ni munsi y'isegonda rimwe.
4. Amashusho ntarengwa 10.000 y'isura ashobora kubikwa muri terminal.
5. Amakarita 100.000 ya IC ashobora kugaragara kuri terminal kugira ngo agenzurwe neza.
6. Aho bafatira isura hashobora gukoreshwa na sisitemu yo kugenzura ascenseur, itanga uburyo bworoshye bwo kubaho.
| Imitungo ifatika | |
| CPU | Cortex-A17 ya Quad-core 1.8GHz, Ihuza Mali-T764 GPU |
| Sisitemu y'imikorere | Android 6.0.1 |
| SDRAM | 2GB |
| Umuriro | 8GB |
| Ecran | LCD ya santimetero 7, 1024x600 |
| Kamera | Kamera ebyiri: Lens ya 650nm + 940nm; Sensor ya CMOS ya santimetero 1/3, 1280x720 ; Inguni: itambitse 80°, ihagaze 45°, igororotse 92°; |
| Ingano | 138 x 245 x 36.8mm |
| Ingufu | DC 12V±10% |
| Imbaraga Zifite Ingano | 25W (hamwe na firime ishyushya, ingufu zingana na 30W) |
| Imbaraga zo Guhagarara | 5W (hamwe na firime ishyushya, ingufu zingana na 10W) |
| Gupima infrared | 0.5m-1.5m |
| Kodeki ya Videwo | H.264 |
| Ikarita ya IC | Gushyigikira porotoli ya ISO/IEC 14443 yo mu bwoko bwa A/B; |
| Umuyoboro | Ethernet (10/100Base-T) RJ-45 |
| Ubwoko bw'insinga | Cat-5e |
| Kumenya isura | Yego |
| Gutahura imbonankubone | Yego |
| Interineti ya USB | USB HOST 2.0*1 |
| Ubushyuhe | -10℃ - +70℃;-40℃ - +70℃ (hamwe na firime ishyushya) |
| Ubushuhe | 20% - 93% |
| RTC | Yego (Igihe cyo guhagarara ≥48H) |
| Umubare w'abakoresha | 10,000 |
| Buto yo gusohoka | Ubusa |
| Gutahura umuryango | Ubusa |
| Inzira yo gufunga | NO/NC/COM 1A |
| RS485 | Yego |
-
Urupapuro rw'amakuru 905K-Y3.pdfKuramo









