1. Uburyo umukoresha akoresha moniteur ashobora guhindurwa kugira ngo ahuze n'ibyo umukoresha akeneye.
2. Igice cyose kigizwe na telefoni n'icyuma gitanga charger, bishobora gushyirwa ahantu hose mu nzu yawe.
3. Telefoni irashobora kwimurwa kubera bateri yayo ishobora kongera gusharijwa, ku buryo abaturage bashobora kwitaba telefoni igihe icyo ari cyo cyose n'aho ari ho hose.
4. Abaturage bashobora kwishimira itumanaho ryumvikana neza n'abashyitsi no kubabona mbere yo kubaha cyangwa kubabuza kwinjira.
2. Igice cyose kigizwe na telefoni n'icyuma gitanga charger, bishobora gushyirwa ahantu hose mu nzu yawe.
3. Telefoni irashobora kwimurwa kubera bateri yayo ishobora kongera gusharijwa, ku buryo abaturage bashobora kwitaba telefoni igihe icyo ari cyo cyose n'aho ari ho hose.
4. Abaturage bashobora kwishimira itumanaho ryumvikana neza n'abashyitsi no kubabona mbere yo kubaha cyangwa kubabuza kwinjira.
| Imitungo ifatika | |
| Sisitemu | Linux |
| CPU | 1GHz, ARM Cortex-A7 |
| Kwibuka | 64MB DDR2 SDRAM |
| Umurabyo | 128MB NAND FLASH |
| Kugaragaza | LCD ya santimetero 2.4, 480x272 |
| Ingufu | DC12V |
| Ingufu zo guhagarara | 1.5W |
| Imbaraga Zifite Ingano | 3W |
| Ubushyuhe | -10℃ - +55℃ |
| Ubushuhe | 20%-85% |
| Amajwi na Videwo | |
| Kodeki y'amajwi | G.711 |
| Kodeki ya Videwo | H.264 |
| Kamera | Oya |
| Umuyoboro | |
| Ethaneti | 10M/100Mbps, RJ-45 |
| Porotokole | TCP/IP, SIP |
| Ibiranga | |
| Indimi nyinshi | Yego |
| UI yahinduwe | Yego |
-
Urupapuro rw'amakuru 280M-K8.pdfKuramo









