Ecran ifite ubushobozi bwo gukoraho ya santimetero 1.7 itanga itumanaho ry’amajwi n’amashusho ryiza cyane hamwe na sitasiyo yo hanze ndetse no hagati y’ibyuma bipima imbere mu byumba bitandukanye.
2. Uburyo bwo gukoresha porogaramu bushobora guhindurwa no gushyirwa kuri porogaramu uko bikenewe.
3. Telefoni yo mu nzu ishobora kubaka itumanaho rya videwo n'amajwi hamwe n'igikoresho icyo ari cyo cyose cya IP gishyigikira protocole isanzwe ya SIP 2.0, nka telefoni ya IP cyangwa telefoni ya SIP, nibindi.
4. Porogaramu iyo ari yo yose ishobora gukururwa no gukoreshwa kuri moniteur yo mu nzu kugira ngo ihuze n'ibyo umukoresha akeneye.
5. Uduce 8 tw’inzogera, nk’icyuma gipima umuriro, icyuma gipima umwotsi, cyangwa icyuma gipima idirishya, nibindi, dushobora guhuzwa kugira ngo inzu yawe ikomeze kurindwa.
6. Telefoni y'urugi rw'amashusho ifasha gukurikirana kamera 8 za IP mu bidukikije, nko mu busitani cyangwa aho baparika imodoka, kugira ngo habeho igisubizo cyiza cy'umutekano wo mu rugo.
7. Ibikoresho byose byo mu rugo bishobora gucungwa no kugenzurwa byoroshye na moniteur yo mu nzu cyangwa telefoni igendanwa, nibindi.
8. Abaturage bashobora gusubiza no kubona abashyitsi mbere yo kubaha cyangwa kubabuza kwinjira ndetse no guhamagara abaturanyi bakoresheje icyuma gipima imbere.
9. Ishobora gukoreshwa na PoE cyangwa isoko y'amashanyarazi yo hanze.
2. Uburyo bwo gukoresha porogaramu bushobora guhindurwa no gushyirwa kuri porogaramu uko bikenewe.
3. Telefoni yo mu nzu ishobora kubaka itumanaho rya videwo n'amajwi hamwe n'igikoresho icyo ari cyo cyose cya IP gishyigikira protocole isanzwe ya SIP 2.0, nka telefoni ya IP cyangwa telefoni ya SIP, nibindi.
4. Porogaramu iyo ari yo yose ishobora gukururwa no gukoreshwa kuri moniteur yo mu nzu kugira ngo ihuze n'ibyo umukoresha akeneye.
5. Uduce 8 tw’inzogera, nk’icyuma gipima umuriro, icyuma gipima umwotsi, cyangwa icyuma gipima idirishya, nibindi, dushobora guhuzwa kugira ngo inzu yawe ikomeze kurindwa.
6. Telefoni y'urugi rw'amashusho ifasha gukurikirana kamera 8 za IP mu bidukikije, nko mu busitani cyangwa aho baparika imodoka, kugira ngo habeho igisubizo cyiza cy'umutekano wo mu rugo.
7. Ibikoresho byose byo mu rugo bishobora gucungwa no kugenzurwa byoroshye na moniteur yo mu nzu cyangwa telefoni igendanwa, nibindi.
8. Abaturage bashobora gusubiza no kubona abashyitsi mbere yo kubaha cyangwa kubabuza kwinjira ndetse no guhamagara abaturanyi bakoresheje icyuma gipima imbere.
9. Ishobora gukoreshwa na PoE cyangwa isoko y'amashanyarazi yo hanze.
| Imitungo ifatika | |
| Sisitemu | Android 4.4.2 |
| CPU | Impande enye (quad core) 1.3GHz Cortex-A7 |
| Kwibuka | DDR3 512MB |
| Umurabyo | 4GB |
| Kugaragaza | LCD ya TFT ya santimetero 7, 1024x600 |
| Akabuto | Akabuto ka Piezoelectric |
| Ingufu | DC12V/PoE |
| Ingufu zo guhagarara | 3W |
| Imbaraga Zifite Ingano | 10W |
| Ubufasha bwa TF Card na USB | Yego (Ntarengwa 32 GB) |
| WiFi | Ubusa |
| Ubushyuhe | -10℃ - +55℃ |
| Ubushuhe | 20%-85% |
| Amajwi na Videwo | |
| Kodeki y'amajwi | G.711U, G711A, G.729 |
| Kodeki ya Videwo | H.264 |
| Ecran | Ifite ubushobozi bwo gukoraho, Ecran ikoraho |
| Kamera | Yego (Ntabwo ari ngombwa), Pikseli 0.3M |
| Umuyoboro | |
| Ethaneti | 10M/100Mbps, RJ-45 |
| Porotokole | SIP, TCP/IP, RTSP, RTP, HTTP |
| Ibiranga | |
| Inkunga ya Kamera ya IP | Kamera z'inzira 8 |
| Injira ry'inzogera y'urugi | Yego |
| Inyandiko | Ishusho/Amajwi/Videwo |
| AEC/AGC | Yego |
| Kwikora mu rugo | Yego (RS485) |
| Itangazo | Yego (uturere 8) |
-
Urupapuro rw'amakuru 902M-S0.pdfKuramo




.jpg)




