1. SIP அடிப்படையிலான கதவு நிலையம், SIP தொலைபேசி அல்லது சாஃப்ட்ஃபோன் போன்றவற்றுடனான தகவல்தொடர்பை ஆதரிக்கிறது.
2. வீடியோ டோர் ஃபோனை RS485 இடைமுகம் வழியாக லிஃப்ட் கட்டுப்பாட்டு அமைப்புடன் இணைக்க முடியும்.
3. 100,000 பயனர்களை ஆதரிக்கும் வகையில், அணுகல் கட்டுப்பாட்டிற்காக அடையாள அட்டை அல்லது அடையாள அட்டை சரிபார்ப்பு வசதி உள்ளது.
4. பொத்தானையும் பெயர் பலகையையும் தேவைக்கேற்ப நெகிழ்வாக அமைத்துக் கொள்ளலாம்.
5. விருப்பத்தேர்வாக வழங்கப்படும் ஒரு திறக்கும் தொகுதியுடன் பொருத்தப்படும்போது, இரண்டு ரிலே வெளியீடுகளை இரண்டு பூட்டுகளுடன் இணைக்க முடியும்.
6. இதற்கு PoE மூலமாகவோ அல்லது வெளிப்புற மின் மூலத்தின் மூலமாகவோ மின்சாரம் வழங்கப்படலாம்.
2. வீடியோ டோர் ஃபோனை RS485 இடைமுகம் வழியாக லிஃப்ட் கட்டுப்பாட்டு அமைப்புடன் இணைக்க முடியும்.
3. 100,000 பயனர்களை ஆதரிக்கும் வகையில், அணுகல் கட்டுப்பாட்டிற்காக அடையாள அட்டை அல்லது அடையாள அட்டை சரிபார்ப்பு வசதி உள்ளது.
4. பொத்தானையும் பெயர் பலகையையும் தேவைக்கேற்ப நெகிழ்வாக அமைத்துக் கொள்ளலாம்.
5. விருப்பத்தேர்வாக வழங்கப்படும் ஒரு திறக்கும் தொகுதியுடன் பொருத்தப்படும்போது, இரண்டு ரிலே வெளியீடுகளை இரண்டு பூட்டுகளுடன் இணைக்க முடியும்.
6. இதற்கு PoE மூலமாகவோ அல்லது வெளிப்புற மின் மூலத்தின் மூலமாகவோ மின்சாரம் வழங்கப்படலாம்.
| பௌதீக சொத்து | |
| அமைப்பு | லினக்ஸ் |
| சிபியு | 1GHz, ARM Cortex-A7 |
| SDRAM | 64M DDR2 |
| ஃப்ளாஷ் | 128MB |
| சக்தி | DC12V/POE |
| காத்திருப்பு மின்சாரம் | 1.5W |
| மதிப்பிடப்பட்ட சக்தி | 9W |
| RFID கார்டு ரீடர் | அடையாள அட்டை/அடையாள அட்டை (விருப்பத்தேர்வு), 20,000 பிரதிகள் |
| இயந்திர பொத்தான் | 12 குடியிருப்பாளர்கள் + 1 வரவேற்பாளர் |
| வெப்பநிலை | -40℃ - +70℃ |
| ஈரப்பதம் | 20%-93% |
| ஐபி வகுப்பு | IP65 |
| ஆடியோ மற்றும் வீடியோ | |
| ஆடியோ கோடெக் | ஜி.711 |
| வீடியோ கோடெக் | எச்.264 |
| கேமரா | CMOS 2M பிக்சல் |
| வீடியோ தெளிவுத்திறன் | 1280×720p |
| எல்இடி இரவு பார்வை | ஆம் |
| நெட்வொர்க் | |
| ஈதர்நெட் | 10M/100Mbps, RJ-45 |
| நெறிமுறை | TCP/IP, SIP |
| இடைமுகம் | |
| சர்க்யூட்டைத் திறக்கவும் | ஆம் (அதிகபட்சம் 3.5A மின்னோட்டம்) |
| வெளியேறு பொத்தான் | ஆம் |
| ஆர்எஸ்485 | ஆம் |
| கதவு காந்தம் | ஆம் |
-
தரவுத்தாள் 280D-A5.pdfபதிவிறக்கம்
தரவுத்தாள் 280D-A5.pdf








