| Imitungo ifatika | |
| Sisitemu | Linux |
| Igice cy'imbere | Plasitike |
| Ingufu z'amashanyarazi | PoE (802.3af) cyangwa DC12V/2A |
| Imbaraga zo Guhagarara | 1.5W |
| Imbaraga Zifite Ingano | 6W |
| Wi-Fi | IEEE802.11 b/g/n,@2.4GHz (Ntabwo ari ngombwa) |
| Gushyiramo | Gushyira hejuru |
| Ingano | 184 x 100 x 28mm; 184 x 158.4 x 37.4mm (hamwe n'icyuma gifata amajwi) |
| Ubushyuhe bw'akazi | -10℃ - +55℃ |
| Ubushyuhe bwo kubika | -40℃ - +70℃ |
| Ubushyuhe mu kazi | 10%-90% (ntibikonjesha) |
| Ijwi | |
| Kodeki y'amajwi | G.711 |
| Guhuza abantu | |
| Porotokole | SIP, UDP, TCP, RTP, RTSP, NTP, DNS, HTTP, DHCP, IPV4, ARP, ICMP |
| Icyambu | |
| Icyambu cya Ethernet | 1 x RJ45, 10/100 Mbps ihindagurika |
| Icyambu cya RS485 | 1 |
| Ingufu zisohoka | 1 (12V/100mA) |
| Injira ry'inzogera y'umuryango | 8 (koresha aho hose ho gushyira alarm) |
| Itangazo ry'imburira | 8 |
Urupapuro rw'amakuru 904M-S3.pdf







