| Imitungo ifatika | |
| Sisitemu | Android |
| RAM | 512MB |
| ROM | 8GB |
| Igice cy'imbere | Aluminium |
| Ingufu z'amashanyarazi | PoE (802.3af) cyangwa DC12V/2A |
| Imbaraga zo Guhagarara | 3W |
| Imbaraga Zifite Ingano | 13W |
| Kamera | 2MP, CMOS, WDR |
| Sensor y'umucyo | Inkunga |
| Irembo ry'umuryango | Isura, ikarita ya IC (13.56MHz), kode ya PIN, porogaramu |
| Igipimo cya IP | IP65(Funga imyenge iri hagati y'urugi n'urukuta ukoresheje kole y'ikirahure.) |
| Gushyiramo | Gushyiraho icyuma gishyushya amazi |
| Ingano | 400 x 180 x 45mm |
| Ubushyuhe bw'akazi | -20℃ - +55℃ |
| Ubushyuhe bwo kubika | -40℃ - +70℃ |
| Ubushyuhe mu kazi | 10%-90% (ntibikonjesha) |
| Kugaragaza | |
| Kugaragaza | LCD ya TFT ya santimetero 10.1 |
| Ecran | Ecran ifite ubushobozi bwo gukoraho ya santimetero 10.1 |
| Umusozo | 1024 x 600 |
| Amajwi na Videwo | |
| Kodeki y'amajwi | G.711 |
| Kodeki ya Videwo | H.264 |
| Ubushobozi bwa videwo | kugeza kuri 1920 x 1080 |
| Inguni yo Kureba | 100°(D) |
| Indishyi yoroheje | Itara ry'umweru rya LED |
| Guhuza abantu | |
| Porotokole | SIP, UDP, TCP, RTP, RTSP, NTP, DNS, HTTP, DHCP, IPV4, ARP, ICMP |
| Icyambu | |
| Icyambu cya Wiegand | Inkunga |
| Icyambu cya Ethernet | 1 x RJ45, 10/100 Mbps ihindagurika |
| Icyambu cya RS485 | 1 |
| Kohereza hanze | 1 |
| Buto yo gusohoka | 1 |
| Urugi rufite imbaraga za rukuruzi | 1 |


Urupapuro rw'amakuru 904M-S3.pdf








