| Imitungo ifatika | |
| Sisitemu | Linux |
| RAM | 64MB |
| ROM | 128MB |
| Igice cy'imbere | Aluminium |
| Ingufu z'amashanyarazi | PoE (802.3af) cyangwa DC12V/2A |
| Imbaraga zo Guhagarara | 1.5W |
| Imbaraga Zifite Ingano | 3W |
| Kamera | 2MP, CMOS |
| Irembo ry'umuryango | Ikarita ya IC (13.56MHz), NFC |
| Igipimo cya IP/IK | IP65 / IK07 |
| Gushyiramo | Gushyiraho Semi-flush/Flush |
| Ingano | 170 x 84.5 x 31 mm (Gushyiraho igice cyoroshye);190 x 95 x 27 mm (Gushyiraho amazi yo koza) |
| Ubushyuhe bw'akazi | -40℃ - +55℃ |
| Ubushyuhe bwo kubika | -40℃ - +70℃ |
| Ubushyuhe mu kazi | 10%-90% (ntibikonjesha) |
| Amajwi na Videwo | |
| Kodeki y'amajwi | G.711 |
| Kodeki ya Videwo | H.264 |
| Ubushobozi bwa videwo | 1280 x 720 |
| Inguni yo Kureba | 100°(D) |
| Indishyi yoroheje | Itara ry'umweru rya LED |
| Guhuza abantu | |
| Porotokole | ONVIF,SIP, UDP, TCP, RTP, RTSP, NTP, DNS, HTTP, DHCP, IPV4, ARP, ICMP |
| Icyambu | |
| Icyambu cya Ethernet | 1 x RJ45, 10/100 Mbps ihindagurika |
| Icyambu cya RS485 | 1 |
| Kohereza hanze | 1 |
| Buto yo gusohoka | 1 |
| Urugi rufite imbaraga za rukuruzi | 1 |


Urupapuro rw'amakuru 904M-S3.pdf








