Ibisobanuro
| Imitungo ifatika |
| Sisitemu | Linux |
| CPU | 1GHz,ARM Cortex-A7 |
| SDRAM | 64M DDR2 |
| Umuriro | 128MB |
| Ecran | LCD ya santimetero 4.3, 480x272 |
| Ingufu | DC12V/POE (Ntabwo ari ngombwa) |
| Ingufu zo guhagarara | 1.5W |
| Imbaraga Zifite Ingano | 9W |
| Umusomyi w'ikarita | Ikarita ya IC/ID (Ubwishingizi bw'ibyo ukeneye), 20.000 |
| Akabuto | Akabuto ko gukoraho ka mekanike/akabuto ko gukoraho (ni ngombwa) |
| Ubushyuhe | -40℃ - +70℃ |
| Ubushuhe | 20% - 93% |
| Isomo rya IP | IP65 |
| Amajwi na Videwo |
| Kodeki y'amajwi | G.711 |
| Kodeki ya Videwo | H.264 |
| Kamera | Pikseli ya CMOS 2M |
| Ubushobozi bwa videwo | 1280×720p |
| Iyerekwa rya LED nijoro | Yego |
| Umuyoboro |
| Ethaneti | 10M/100Mbps, RJ-45 |
| Porotokole | TCP/IP, SIP |
| Interuro |
| Fungura urujya n'uruza | Yego (umuyoboro ntarengwa wa 3.5A) |
| Buto yo gusohoka | Yego |
| RS485 | Yego |
| Urugi rufite imbaraga za rukuruzi | Yego |
-
Urupapuro rw'amakuru 280D-B9.pdf
Kuramo
-
Urupapuro rw'amakuru 904M-S3.pdf Kuramo