| Imiterere ifatika ya Kamera y'Urugi DC200 | |
| Igice | Plasitike |
| Ibara | Ifeza |
| Umurabyo | 64MB |
| Akabuto | Ubukanishi |
| Ingufu z'amashanyarazi | Bateri ya DC 12V cyangwa 2* (ingano ya C) |
| Igipimo cya IP | IP65 |
| LED | 6PCS |
| Kamera | 0.3MP |
| Gushyiramo | Gushyiraho ubuso |
| Ingano | 160 x 86 x 55 mm |
| Ubushyuhe bw'akazi | -10℃ - +55℃ |
| Ubushyuhe bwo kubika | -10℃ - +70℃ |
| Ubushyuhe mu kazi | 10%-90% (ntibikonjesha) |
| Imitungo ifatika ya Monitor yo mu nzu DM30 | |
| Igice | Plasitike |
| Ibara | Umweru |
| Umurabyo | 64MB |
| Akabuto | Utubuto 9 twa Mekanike |
| Ingufu | Bateri ya Lithium ishobora kongera gusharijwa (1100mAh) |
| Gushyiramo | mudasobwa |
| Indimi nyinshi | 10 (Icyongereza, Nederland, Polski, Deutsch, Français, Italiano, Español, Português, Русский, Türk) |
| Ingano y'ibikoresho byo mu ntoki | 172 x 51 x 19.5 mm |
| Ingano y'ibanze ya Charger | 123.5 x 119 x 37.5 mm |
| Ubushyuhe bw'akazi | -10℃ - +55℃ |
| Ubushyuhe bwo kubika | -10℃ - +70℃ |
| Ubushyuhe mu kazi | 10%-90% (ntibikonjesha) |
| Ecran | LCD ya TFT ya santimetero 2.4 |
| Umusozo | 320 x 240 |
| Amajwi na Videwo | |
| Kodeki y'amajwi | G.711a |
| Kodeki ya Videwo | H.264 |
| Ubushobozi bwa videwo bwa DC200 | 640 x 480 |
| Inguni yo kureba ya DC200 | 105° |
| Ifoto y'inyuma | Ibice 100 |
| Kohereza | |
| Ingano y'Inshuro zo Kohereza | 2.4GHz-2.4835GHz |
| Igipimo cy'amakuru | 2.0 Mbps |
| Ubwoko bw'Ihindagurika | GFSK |
| Intera yo kohereza (mu gace gafunguye) | metero 400 |
Urupapuro rw'amakuru 904M-S3.pdf








