Ibisobanuro
| Imitungo ifatika |
| Sisitemu | Android 4.4.2 |
| CPU | Inkombe enye (Quad-Core) 1.3GHz |
| SDRAM | 1GB DDR3 |
| Umuriro | Flash ya 8GB NAND |
| Kugaragaza | LCD ya TFT ya 4.3" (480x272) |
| Kumenya Isura | Yego |
| Ingufu | DC12V/POE |
| Ingufu zo guhagarara | 3W |
| Imbaraga Zifite Ingano | 10W |
| Akabuto | Akabuto ka mekanike |
| Umusomyi w'ikarita ya RFID | IC/ID Nta yandi mahirwe, 100.000 |
| Ubushyuhe | -40℃ - +70℃ |
| Ubushuhe | 20% - 93% |
| Isomo rya IP | IP65 |
| Gushyiramo inshuro nyinshi | Ifite aho iboherwa, ifite aho ishingiye |
| Amajwi na Videwo |
| Kodeki y'amajwi | G.711, G.729 |
| Kodeki ya Videwo | H.264 |
| Kamera | Pikseli ya CMOS 2M (WDR) |
| Iyerekwa rya LED nijoro | Yego (ibice 6) |
| Umuyoboro |
| Ethaneti | 10M/100Mbps, RJ-45 |
| Porotokole | TCP/IP, SIP, RTSP |
| Interuro |
| Umusaruro wo kohereza | Yego |
| Buto yo gusohoka | Yego |
| RS485 | Yego |
| Urugi rufite imbaraga za rukuruzi | Yego |
Urupapuro rw'amakuru 902D-B9.pdf Kuramo
-
Urupapuro rw'amakuru 904M-S3.pdf Kuramo