Ecran ifite ubushobozi bwo gukoraho ya santimetero 1.7 itanga itumanaho ry’amajwi n’amashusho ryiza cyane hagati ya sitasiyo yo hanze no hagati ya moniteur zo mu nzu mu byumba bitandukanye.
2. Itanga itumanaho ryoroheje ry'amajwi n'amashusho hakoreshejwe protocole isanzwe ya SIP.
3. Iza ifite utubuto 5 tworoshye gukoresha mu gukoraho.
4. Hakoreshejwe uburyo bwo guhindura IP bufite insinga ebyiri, igikoresho icyo ari cyo cyose cya IP gishobora guhuzwa n'iyi moniteur yo mu nzu hakoreshejwe insinga ebyiri.
5. Ishobora gushyirwaho ahantu 8 ho kumenyesha, nko gupima amazi ava, gupima umwotsi, cyangwa gupima umuriro, nibindi, kugira ngo umuryango wawe n'umutungo wawe birindwe.
2. Itanga itumanaho ryoroheje ry'amajwi n'amashusho hakoreshejwe protocole isanzwe ya SIP.
3. Iza ifite utubuto 5 tworoshye gukoresha mu gukoraho.
4. Hakoreshejwe uburyo bwo guhindura IP bufite insinga ebyiri, igikoresho icyo ari cyo cyose cya IP gishobora guhuzwa n'iyi moniteur yo mu nzu hakoreshejwe insinga ebyiri.
5. Ishobora gushyirwaho ahantu 8 ho kumenyesha, nko gupima amazi ava, gupima umwotsi, cyangwa gupima umuriro, nibindi, kugira ngo umuryango wawe n'umutungo wawe birindwe.
| Imitungo ifatika | |
| Sisitemu | Linux |
| CPU | 1.2GHz, ARM Cortex-A7 |
| Kwibuka | 64MB DDR2 SDRAM |
| Umuriro | 128MB NAND FLASH |
| Kugaragaza | LCD ya TFT ya santimetero 7, 800x480 |
| Ingufu | Itangwa ry'insinga ebyiri |
| Ingufu zo guhagarara | 1.5W |
| Imbaraga Zifite Ingano | 9W |
| Ubushyuhe | -10℃ - +55℃ |
| Ubushuhe | 20%-85% |
| Amajwi na Videwo | |
| Kodeki y'amajwi | G.711 |
| Kodeki ya Videwo | H.264 |
| Kugaragaza | Ifite ubushobozi bwo gukoraho (Capacitive), Ecran yo gukoraho (si ngombwa) |
| Kamera | Oya |
| Umuyoboro | |
| Ethaneti | 10M/100Mbps, RJ-45 |
| Porotokole | TCP/IP, SIP, insinga ebyiri |
| Ibiranga | |
| Inkunga ya Kamera ya IP | Kamera z'inzira 8 |
| Indimi nyinshi | Yego |
| Inyandiko y'amashusho | Yego (ibice 64) |
| Uburyo bwo kugenzura ascenseur | Yego |
| Kwikora mu rugo | Yego (RS485) |
| Itangazo | Yego (uturere 8) |
| UI yahinduwe | Yego |
-
Urupapuro rw'amakuru 290M-S0.pdfKuramo









