Ibisobanuro
Kuramo
| Rusange |
| Sisitemu | Linux |
| RAM | 64MB |
| ROM | 128MB |
| Igice cy'imbere | Plasitike |
| Ingufu z'amashanyarazi | PoE (802.3af) cyangwa DC12V/2A |
| Imbaraga zo Guhagarara | 1.5W |
| Imbaraga Zifite Ingano | 9W |
| Gushyiramo | Gushyiraho ubuso |
| Ingano | 270 x 168 x 15mm |
| Ubushyuhe bw'akazi | -10℃ - +55℃ |
| Ubushyuhe bwo kubika | -40℃ - +70℃ |
| Ubushyuhe mu kazi | 10%-90% (ntibikonjesha) |
| Kugaragaza |
| Kugaragaza | LCD ya TFT ya santimetero 10.1 |
| Ecran | Ecran ikoraho ifite ubushobozi bwo gukoraho |
| Umusozo | 1024 x 600 |
| Amajwi na Videwo |
| Kodeki y'amajwi | G.711 |
| Kodeki ya Videwo | H.264 |
| Guhuza abantu |
| Porotokole | SIP, UDP, TCP, RTP, RTSP, NTP, DNS, HTTP, DHCP, IPV4, ARP, ICMP |
| Icyambu |
| Icyambu cya Ethernet | 1 x RJ45, 10/100 Mbps ihindagurika |
| Icyambu cya RS485 | 1 |
| Ingufu zisohoka | 1 (12VA/100mA) |
| Injira ry'inzogera y'umuryango | 8 (Koresha aho hose ho gushyira alarm) |
| Itangazo ry'imburira | 8 |
-
Urupapuro rw'amakuru 904M-S3.pdf Kuramo