| Imitungo ifatika | |
| Sisitemu | Linux |
| RAM | 64MB |
| ROM | 128MB |
| Igice cy'imbere | Plasitike |
| Ingufu z'amashanyarazi | PoE (802.3af) cyangwa DC12V/2A |
| Wi-Fi | IEEE802.11 b/g/n,@2.4GHz (Ntabwo ari ngombwa) |
| Gushyiramo | Gushyira hejuru |
| Ingano | 123 x 121 x 23.2 mm |
| Ubushyuhe bw'akazi | -10℃ - +55℃ |
| Ubushyuhe bwo kubika | -40℃ - +70℃ |
| Ubushyuhe mu kazi | 10%-90% (ntibikonjesha) |
| Kugaragaza | |
| Kugaragaza | LCD ya TFT ya santimetero 4.3 |
| Ecran | Ecran ikoraho ifite ubushobozi bwo gukoraho |
| Umusozo | 480 x 272 |
| Videwo | |
| Kodeki ya Videwo | H.264 |
| Ubushobozi bwa videwo | 720P Max |
| Ijwi | |
| Kodeki y'amajwi | G.711 |
| Guhuza abantu | |
| Porotokole | SIP, UDP, TCP, RTP, RTSP, NTP, DNS, HTTP, DHCP, IPV4, ARP, ICMP |
| Icyambu | |
| Icyambu cya Ethernet | 1 x RJ45, 10/100 Mbps ihindagurika |
| Injira ry'inzogera y'umuryango | 1 |
Urupapuro rw'amakuru 904M-S3.pdf









