| Umutungo ufatika wa sitasiyo y'umuryango 280SD-R2 | |
| Sisitemu | Linux |
| RAM | 64MB |
| ROM | 128MB |
| Igice cy'imbere | Plasitike |
| Ingufu z'amashanyarazi | PoE (802.3af) cyangwa DC 12V/2A |
| Kamera | 2MP, CMOS |
| Ubushobozi bwa videwo | 1280 x 720 |
| Inguni yo Kureba | 100°(D) |
| Irembo ry'umuryango | Ikarita ya IC (13.56MHz), NFC |
| Isuzuma rya IP | IP65 |
| Gushyiramo | Gushyiraho igice cyoroshye |
| Ingano | 170.5 x 111 x 38.6 mm |
| Ubushyuhe bw'akazi | -40℃ - +55℃ |
| Ubushyuhe bwo kubika | -40℃ - +70℃ |
| Ubushyuhe mu kazi | 10%-90% (ntibikonjesha) |
| Imitungo ifatika ya Monitor yo mu nzu E216 | |
| Sisitemu | Linux |
| Kugaragaza | LCD ya TFT ya santimetero 7 |
| Ecran | Ecran ikoraho ifite ubushobozi bwo gukoraho |
| Umusozo | 1024 x 600 |
| RAM | 64MB |
| ROM | 128MB |
| Igice cy'imbere | Plasitike |
| Ingufu z'amashanyarazi | PoE (802.3af) cyangwa DC 12V/2A |
| Gushyiramo | Gushyira hejuru/Kodegisi |
| Ingano | 195 x 130 x 14.5 mm |
| Ubushyuhe bw'akazi | -10℃ - +55℃ |
| Ubushyuhe bwo kubika | -40℃ - +70℃ |
| Ubushyuhe mu kazi | 10%-90% (ntibikonjesha) |
| Amajwi na Videwo | |
| Kodeki y'amajwi | G.711 |
| Kodeki ya Videwo | H.264 |
| Indishyi yoroheje | Itara ry'umweru rya LED |
| Guhuza abantu | |
| Porotokole | ONVIF (ku bijyanye na sitasiyo y'umuryango),SIP, UDP, TCP, RTP, RTSP, NTP, DNS, HTTP, DHCP, IPV4, ARP, ICMP |
| Icyambu | |
| Icyambu cya Ethernet | 1 x RJ45, 10/100 Mbps ihindagurika |
| Icyambu cya RS485 | 1 |
| Gare yo hanze y'umuryango 280SD-R2 | 1 |
| Buto yo gusohokera kuri sitasiyo y'umuryango 280SD-R2 | 1 |
| Urugi rwa Magnetic rw'Urugi rwa Sitasiyo 280SD-R2 | 1 |
Urupapuro rw'amakuru 904M-S3.pdf








