1. Uburyo bwo gukoresha porogaramu bushobora guhindurwa no gushyirwa kuri porogaramu uko bikenewe.
2. Biroroshye gukoresha protocole ya SIP2.0 kugira ngo ushyireho itumanaho rya videwo n'amajwi ukoresheje terefone ya IP cyangwa terefone ya SIP, nibindi.
3. Abakoresha bashobora kubona no gushyiramo porogaramu kuri ecran yo mu nzu kugira ngo bakore imyidagaduro yo mu rugo.
4. Ahantu ho gushyira alarm zone 8 ntarengwa, nko gupima umuriro, gupima umwotsi, cyangwa gupima idirishya, nibindi, hashobora guhuzwa kugira ngo hongerwe umutekano wo mu rugo.
5. Ifasha kugenzura kamera 8 za IP mu bidukikije, nko mu busitani cyangwa aho imodoka zihagarara, kugira ngo urugo rwawe rukomeze kugira umutekano.
6. Iyo ihujwe na sisitemu y'ikoranabuhanga yo mu rugo, uba ushobora kugenzura no gucunga ibikoresho byo mu rugo ukoresheje ecran yo mu nzu cyangwa telefoni igendanwa, nibindi.
7. Abaturage bashobora gusubiza no kubona abashyitsi mbere yo kubaha cyangwa kubabuza kwinjira ndetse no guhamagara abaturanyi bakoresheje icyuma gipima imbere.
Ecran ya santimetero 8.10 itanga ecran nziza cyane kandi ifite ubunararibonye bwiza cyane kuri ecran.
2. Biroroshye gukoresha protocole ya SIP2.0 kugira ngo ushyireho itumanaho rya videwo n'amajwi ukoresheje terefone ya IP cyangwa terefone ya SIP, nibindi.
3. Abakoresha bashobora kubona no gushyiramo porogaramu kuri ecran yo mu nzu kugira ngo bakore imyidagaduro yo mu rugo.
4. Ahantu ho gushyira alarm zone 8 ntarengwa, nko gupima umuriro, gupima umwotsi, cyangwa gupima idirishya, nibindi, hashobora guhuzwa kugira ngo hongerwe umutekano wo mu rugo.
5. Ifasha kugenzura kamera 8 za IP mu bidukikije, nko mu busitani cyangwa aho imodoka zihagarara, kugira ngo urugo rwawe rukomeze kugira umutekano.
6. Iyo ihujwe na sisitemu y'ikoranabuhanga yo mu rugo, uba ushobora kugenzura no gucunga ibikoresho byo mu rugo ukoresheje ecran yo mu nzu cyangwa telefoni igendanwa, nibindi.
7. Abaturage bashobora gusubiza no kubona abashyitsi mbere yo kubaha cyangwa kubabuza kwinjira ndetse no guhamagara abaturanyi bakoresheje icyuma gipima imbere.
Ecran ya santimetero 8.10 itanga ecran nziza cyane kandi ifite ubunararibonye bwiza cyane kuri ecran.
| Imitungo ifatika | |
| Sisitemu | Android 4.4.2 |
| CPU | Impande enye (quad core) 1.3GHz Cortex-A7 |
| Kwibuka | DDR3 512MB |
| Umurabyo | 4GB |
| Kugaragaza | LCD ya TFT ya santimetero 10, 1024x600/1280x800 (si ngombwa) |
| Ingufu | DC12V |
| Ingufu zo guhagarara | 3W |
| Imbaraga Zifite Ingano | 10W |
| Inkunga ya TF Card na USB | Yego (Ntarengwa 32 GB) |
| WiFi | Ubusa |
| Ubushyuhe | -10℃ - +55℃ |
| Ubushuhe | 20%-85% |
| Amajwi na Videwo | |
| Kodeki y'amajwi | G.711U, G711A, G.729 |
| Kodeki ya Videwo | H.264 |
| Ecran | Ifite ubushobozi bwo gukoraho, Ecran ikoraho |
| Kamera | Yego (Ntabwo ari ngombwa), Pikseli 0.3M |
| Umuyoboro | |
| Ethaneti | 10M/100Mbps, RJ-45 |
| Porotokole | SIP, TCP/IP, RTSP, RTP, HTTP |
| Ibiranga | |
| Inkunga ya Kamera ya IP | Kamera z'inzira 8 |
| Injira ry'inzogera y'urugi | Yego |
| Inyandiko | Ishusho/Amajwi/Videwo |
| AEC/AGC | Yego |
| Kwikora mu rugo | Yego (RS485) |
| Itangazo | Yego (uturere 8) |
-
Urupapuro rw'amakuru 902M-S11.pdfKuramo



.jpg)





