| Imitungo ifatika | |
| Sisitemu | Linux |
| CPU | 1GHz,ARM Cortex-A7 |
| SDRAM | 128MB |
| Umurabyo | 64M DDR2 |
| Ingano y'igicuruzwa | 145x92x25(mm) |
| Ingufu | DC12V |
| Ingufu zo guhagarara | 1.5W |
| Imbaraga Zifite Ingano | 3W |
| Umusomyi w'ikarita ya RFID | IC/ID (Ntabwo ari ngombwa), 20.000 |
| Akabuto | Koraho |
| Ubushyuhe | -40℃ - +70℃ |
| Ubushuhe | 20% - 93% |
| Amajwi na Videwo | |
| Kodeki y'amajwi | G.711 |
| Kodeki ya Videwo | H.264 |
| Kamera | CMOS 2M Pixel (cyangwa ubushake) |
| Ubushobozi bwa videwo | 1280×720p |
| Iyerekwa rya LED nijoro | Yego |
| Umuyoboro | |
| Ethaneti | 10M/100Mbps, RJ-45 |
| Porotokole | TCP/IP, SIP |
| Interuro | |
| Fungura urujya n'uruza | Yego (Wihangane n'amashanyarazi ntarengwa ya 1A yo gufunga) |
| Buto yo gusohoka | Yego |
| RS485 | Yego |
| Urugi rufite imbaraga za rukuruzi | Yego |
Urupapuro rw'amakuru 904M-S3.pdf





