| பௌதீக சொத்து | |
| அமைப்பு | ஆண்ட்ராய்டு |
| ரேம் | 512MB |
| ரோம் | 4ஜிபி |
| முன் பேனல் | பிளாஸ்டிக் |
| மின்சாரம் | PoE (802.3af) அல்லது DC12V/2A |
| காத்திருப்பு மின்சாரம் | 3W |
| மதிப்பிடப்பட்ட சக்தி | 10W |
| கேமரா | 0.3 மெகாபிக்சல், CMOS |
| நிறுவல் | டெஸ்க்டாப் |
| பரிமாணம் | 303 x 195 x 35 மிமீ |
| செயல்பாட்டு வெப்பநிலை | -10℃ - +55℃ |
| சேமிப்பு வெப்பநிலை | -40℃ - +70℃ |
| வேலை செய்யும் ஈரப்பதம் | 10%-90% (நீராவி ஒடுக்கம் இல்லாதது) |
| காட்சி | |
| காட்சி | 10.1-அங்குல TFT LCD |
| திரை | கொள்ளளவு தொடுதிரை |
| தீர்மானம் | 1024 x 600 |
| ஆடியோ மற்றும் வீடியோ | |
| ஆடியோ கோடெக் | ஜி.711 |
| வீடியோ கோடெக் | எச்.264 |
| நெட்வொர்க்கிங் | |
| நெறிமுறை | SIP, UDP, TCP, RTP, RTSP, NTP, DNS, HTTP, DHCP, IPV4, ARP, ICMP |
| துறைமுகம் | |
| SD கார்டு போர்ட் | 1 |
| ஈதர்நெட் போர்ட் | 1 x RJ45, 10/100 Mbps அடாப்டிவ் |
தரவுத்தாள் 904M-S3.pdf








