| பௌதீக சொத்து | |
| அமைப்பு | லினக்ஸ் |
| முன் பேனல் | அலுமினியம் |
| பொத்தான் | இயந்திரவியல் |
| மின்சாரம் | PoE (802.3af) அல்லது DC12V/2A |
| காத்திருப்பு மின்சாரம் | 1.5W |
| மதிப்பிடப்பட்ட சக்தி | 9W |
| கேமரா | 2MP, CMOS |
| கதவு நுழைவு | ஐசி (13.56MHz) மற்றும் ஐடி (125kHz) அட்டை, பின் குறியீடு, செயலி, புளூடூத் |
| IP மதிப்பீடு | IP65 |
| நிறுவல் | உள்ளமைத்தல் மற்றும் மேற்பரப்பு பொருத்துதல் |
| மேற்பரப்பு பொருத்தும் பரிமாணம் | 295 x 133 x 43 மிமீ |
| சமதளப் பொருத்தப் பரிமாணம் | 295 x 133 x 63.5 மிமீ |
| செயல்பாட்டு வெப்பநிலை | -40℃ - +55℃ |
| சேமிப்பு வெப்பநிலை | -40℃ - +70℃ |
| வேலை செய்யும் ஈரப்பதம் | 10%-90% (நீராவி ஒடுக்கம் இல்லாதது) |
| காட்சி | |
| காட்சி | 4.3-அங்குல TFT LCD |
| தீர்மானம் | 480 x 272 |
| ஆடியோ மற்றும் வீடியோ | |
| ஆடியோ கோடெக் | ஜி.711 |
| வீடியோ கோடெக் | எச்.264 |
| வீடியோ தெளிவுத்திறன் | 1280 x 720 |
| பார்வைக் கோணம் | 110°(கிழக்கு) / 67°(செங்குத்து) / 127°(ஆழம்) |
| ஒளி இழப்பீடு | எல்இடி வெள்ளை ஒளி |
| நெட்வொர்க்கிங் | |
| நெறிமுறை | SIP, UDP, TCP, RTP, RTSP, NTP, DNS, HTTP, DHCP, IPV4, ARP, ICMP |
| துறைமுகம் | |
| வீகாண்ட் துறைமுகம் | ஆதரவு |
| ஈதர்நெட் போர்ட் | 1 x RJ45, 10/100 Mbps அடாப்டிவ் |
| RS485 போர்ட் | 1 |
| விரித்துவை | 3 |
| மீட்டமை பொத்தான் | 1 |
| உள்ளீடு | 4 |


தரவுத்தாள் 904M-S3.pdf








