1. Urugi rushobora gukingurwa hakoreshejwe uburyo bwo kumenya isura, ijambo ry'ibanga, cyangwa amakarita yo kwinjira.
2. Ishobora gushyirwaho kamera ebyiri kugira ngo imenye neza isura kandi imenye neza uko imeze.
3. Kamera ya megapixel imwe itanga videwo yo mu nzu.
4. Ni sitasiyo yo guhamagara ikoresha SIP ifite uburyo bwo gusoma amakarita, ifite ubushobozi bwo kwakira amakarita 100.000 ya IC/ID.
5. Gupima infrared hifashishijwe ubuhanga bwo kumenya isura bifasha kugenzura kwinjira nta gukorakora.
6. Bihujwe na sisitemu yo kugenzura ascenseur, birushaho koroshya ubuzima bwa buri munsi.
7. Iyo isura imenyekanye neza ku kigero kirenga 99%, agace ko hanze gashobora kubika amashusho agera ku 10.000 yo mu maso.
8. Iyo ifite module imwe yo gufungura, hashobora gukoreshwa uburyo bubiri bwo gusohora amakuru kugira ngo hagenzurwe uburyo bubiri bwo gufunga.
9. Dukurikije ibyo umukoresha akeneye, ishobora gukoreshwa na PoE cyangwa isoko y'amashanyarazi yo hanze.
2. Ishobora gushyirwaho kamera ebyiri kugira ngo imenye neza isura kandi imenye neza uko imeze.
3. Kamera ya megapixel imwe itanga videwo yo mu nzu.
4. Ni sitasiyo yo guhamagara ikoresha SIP ifite uburyo bwo gusoma amakarita, ifite ubushobozi bwo kwakira amakarita 100.000 ya IC/ID.
5. Gupima infrared hifashishijwe ubuhanga bwo kumenya isura bifasha kugenzura kwinjira nta gukorakora.
6. Bihujwe na sisitemu yo kugenzura ascenseur, birushaho koroshya ubuzima bwa buri munsi.
7. Iyo isura imenyekanye neza ku kigero kirenga 99%, agace ko hanze gashobora kubika amashusho agera ku 10.000 yo mu maso.
8. Iyo ifite module imwe yo gufungura, hashobora gukoreshwa uburyo bubiri bwo gusohora amakuru kugira ngo hagenzurwe uburyo bubiri bwo gufunga.
9. Dukurikije ibyo umukoresha akeneye, ishobora gukoreshwa na PoE cyangwa isoko y'amashanyarazi yo hanze.
Ibisobanuro
| Imitungo ifatika | |
| Sisitemu | Android 4.4.2 |
| CPU | Inkombe enye (Quad-Core) 1.3GHz |
| SDRAM | 1GB DDR3 |
| Umuriro | Flash ya 8GB NAND |
| Kugaragaza | LCD ya TFT ya 4.3" (480x272) |
| Kumenya Isura | Yego |
| Ingufu | DC12V/POE |
| Ingufu zo guhagarara | 3W |
| Imbaraga Zifite Ingano | 10W |
| Akabuto | Akabuto ka mekanike |
| Umusomyi w'ikarita ya RFID | IC/ID Nta yandi mahirwe, 100.000 |
| Ubushyuhe | -40℃ - +70℃ |
| Ubushuhe | 20% - 93% |
| Isomo rya IP | IP65 |
| Gushyiramo inshuro nyinshi | Ifite aho iboherwa, ifite aho ishingiye |
| Amajwi na Videwo | |
| Kodeki y'amajwi | G.711, G.729 |
| Kodeki ya Videwo | H.264 |
| Kamera | Pikseli ya CMOS 2M (WDR) |
| Iyerekwa rya LED nijoro | Yego (ibice 6) |
| Umuyoboro | |
| Ethaneti | 10M/100Mbps, RJ-45 |
| Porotokole | TCP/IP, SIP, RTSP |
| Interuro | |
| Umusaruro wo kohereza | Yego |
| Buto yo gusohoka | Yego |
| RS485 | Yego |
| Urugi rufite imbaraga za rukuruzi | Yego |
Urupapuro rw'amakuru 902D-B9.pdf








