| Umutungo ufatika wa sitasiyo y'umuryango S212 | |
| Sisitemu | Linux |
| RAM | 64MB |
| ROM | 128MB |
| Igice cy'imbere | Aluminium |
| Ingufu z'amashanyarazi | PoE (802.3af) cyangwa DC 12V/2A |
| Kamera | 2MP, CMOS |
| Ubushobozi bwa videwo | 1280 x 720 |
| Inguni yo Kureba | 110°(Ubuso) / 60°(V) / 125°(D) |
| Irembo ry'umuryango | Ikarita ya IC (13.56MHz) na ID (125kHz), Kode ya QR, Urufunguzo rw'Ubushyuhe |
| Igipimo cya IP/IK | IP65 / IK07 |
| Gushyiramo | Gushyira hejuru |
| Ingano | 168 x 88 x 34 mm |
| Ubushyuhe bw'akazi | -40℃ - +55℃ |
| Ubushyuhe bwo kubika | -40℃ - +70℃ |
| Ubushyuhe mu kazi | 10%-90% (ntibikonjesha) |
| Icyambu cya S212 | |
| Ethaneti | 1 x RJ45, 10/100 Mbps ihindagurika |
| RS485 | 1 |
| Kohereza hanze | 2 |
| Buto yo Gusubizaho | 1 |
| Injira | 2 |
| Imitungo ifatika ya Monitor yo mu nzu E217 | |
| Sisitemu | Linux |
| Kugaragaza | LCD ya TFT ya santimetero 7 |
| Ecran | Ecran ikoraho ifite ubushobozi bwo gukoraho |
| Umusozo | 1024 x 600 |
| RAM | 128MB |
| ROM | 128MB |
| Igice cy'imbere | Plasitike |
| Ingufu z'amashanyarazi | PoE (802.3af) cyangwa DC 12V/2A |
| Gushyiramo | Gushyira hejuru/Kodegisi |
| Ingano | 195 x 130 x 21 mm |
| Ubushyuhe bw'akazi | -10℃ - +55℃ |
| Ubushyuhe bwo kubika | -40℃ - +70℃ |
| Ubushyuhe mu kazi | 10%-90% (ntibikonjesha) |
| Icyambu cya E217 | |
| Ethaneti | 1 x RJ45, 10/100 Mbps ihindagurika |
| RS485 | 1 |
| Injira ry'inzogera y'umuryango | 8 (Koresha aho hose ho gushyira alarm) |
| Itangazo ry'imburira | 8 |
| Amajwi na Videwo | |
| Kodeki y'amajwi | G.711 |
| Kodeki ya Videwo | H.264 |
| Indishyi yoroheje | Itara ry'umweru rya LED |
| Guhuza abantu | |
| Porotokole | Onvif, SIP, UDP, TCP, RTP, RTSP, NTP, DNS, HTTP, DHCP, IPV4, ARP, ICMP |
| Uburyo bwo guhindura PoE | |
| Icyambu (1-4) | Imbuga za PoE za 10/100 Mbps |
| Icyambu (5-6) | Imbuga zo hejuru za 10/100 Mbps |
| Igipimo ngenderwaho cya POE | IEEE802. 3af/kuri |
| Ingufu zinjira | AC 100-240V 50/60Hz |
| Ingufu zisohoka | DC 52V1.25A |
| Ubushyuhe bwo gukora | 0℃ - +40℃ |
| Ubushyuhe bwo kubika | -40℃ - +70℃ |
| Ubushyuhe bwo kubika | 10%-90% (ntibikonjesha) |
| Ingano | 200 x 118 x 44 mm |
Urupapuro rw'amakuru 904M-S3.pdf











