| Imitungo ifatika | |
| Ibikoresho | Plasitike |
| Ingufu z'amashanyarazi | DC12V±10% |
| Gufungura umuriro | Ntarengwa 3.5 A |
| Imbaraga zo Guhagarara | 1 W |
| Imbaraga Zifite Ingano | 1 W |
| Igenamiterere ry'igihe cyo gufungura | Yego |
| Ingano | 114.5 x 57.5 x 34 mm |
| Ubushyuhe bw'akazi | -40℃~+55℃ |
| Ubushyuhe bwo kubika | -40℃~+70℃ |
| Ubushyuhe mu kazi | 10%-90% (Ntabwo ifunze neza) |
| Icyambu | |
| RS485 | 1 |
| Buto yo gusohoka | 2 |
| Guhuza inkongi y'umuriro | Yego |
Urupapuro rw'amakuru 904M-S3.pdf












