| Umutungo ufatika wa sitasiyo y'umuryango C112 (4WIRE) | |
| Ibikoresho | Plasitike |
| Ingufu z'amashanyarazi | Bikoreshwa na Monitor yo mu nzu |
| Kamera | Indorerwamo y'ijisho ifite angle nini ya 720P |
| Inguni yo Kureba | 100°(H) / 50°(V) / 120°(D) |
| Gushyiramo | Gushyira hejuru |
| Ingano | 130 x 50 x 28.4 mm |
| Ubushyuhe bw'akazi | -10℃ - +55℃ |
| Ubushyuhe bwo kubika | -40℃ - +70℃ |
| Ubushyuhe mu kazi | 10%-90% (ntibikonjesha) |
| Imiterere ifatika ya Monitor yo mu nzu E216A (4WIRE) | |
| Sisitemu | Linux |
| Kugaragaza | LCD ya TFT ya santimetero 7 |
| Ecran | Ecran ikoraho ifite ubushobozi bwo gukoraho |
| Umusozo | 1024 x 600 |
| Ibikoresho | Plasitike |
| Ingufu z'amashanyarazi | POE cyangwa DC 12V |
| Wi-Fi | 2.4G, 802.11b/g/n* (Ntabwo ari ngombwa) |
| Gushyiramo | Gushyira hejuru |
| Ingano | 195 x 130 x 17 mm |
| Ubushyuhe bw'akazi | -10℃ - +55℃ |
| Ubushyuhe bwo kubika | -10℃ - +60℃ |
| Ubushyuhe mu kazi | 10%-90% (ntibikonjesha) |
| Amajwi na Videwo | |
| Kodeki y'amajwi | G.711 |
| Kodeki ya Videwo | H.264 |
| Indishyi yoroheje | Itara ry'umweru rya LED |
| Icyambu cyaC112 (4WIRE) | |
| Inzira y'insinga 4 | 1 |
| Kohereza hanze | 1 (Ntabwo ari ngombwa gukora COM NC) |
| Icyambu cyaE216A (4WIRE) | |
| Akadomo k'ikarita ya TF | 1 |
| Inzira yo Kwinjiramo Inzogera | 4 |
| Itangazo ry'induru | 1 |
| Umusaruro wo kohereza | 1, NTIBISHOBORA GUHITAMO |
| Inzira y'insinga 4 | 1 kuri sitasiyo y'umuryango |
Urupapuro rw'amakuru 904M-S3.pdf







